Exciter Topic cho những xe ex bị ra khói......

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi alo123456789, 18/6/13.

1. Dat_mt49

Dat_mt49 Tập Lái

Minh di exciter 2011 di duoc 40k roi, truoc cung ra khoi, len hang hoi no bao may vo nuoc, phai thay long moi, thay 4 phot cao su, thay xong chay duoc 1k thi van bi, met moi lam ba con oi, ko biet sao nua, thoi thi canh nhot ma di thoi

2. Quang Hậu

Quang Hậu Tập Lái

xe e lúc đầu đề lên vặn ga thì hụp tý rồi hết . xong vặn lên ga cuối thì có tý khói trắng . vậy là sao các bác :( e hoang mang quá

3. Tân goominer

Tân goominer Tập Lái

con 135 mình để sáng nổ máy cũng có tý khói trắng rồi hết, đi tốc độ cao cũng ra xíu khói trắng là sao vậy mọi người, xe mình xe zin kéo max ga thì vẫn lên được 115-120, bác nào rành thì cho mình biết xe mình bị gì giùm với

4. tienphulk

tienphulk Tập Lái

- Cho em hỏi là xe em lên tua máy cao là khói ra như xi po với thêm chạy cỡ 60 mà đường dài nó cũng ra vậy có phãi hở bạc không ạ ?

5. long xe dien

long xe dien Tập Lái

Xe minh 2011 chay dc 21k km mjnh moi kiem tra thi thay het nhot nhung khj thay nhot moi vao thi ga cao lai ra khoi trang nhju nhung khi chay thi hok thay khoi vay xe mjnh bi sao ha cac bac. Xe mjnh ex135 rin nha

6. Mộc Lai

Mộc Lai Tập Lái

Con ex em cũng vậy , máy zin , vặn tua cao là ra khói dữ lắm , chả biết sao nữa :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...