Wave Topic chuyên bàn mọi vấn đề về dòng Wave anfa,ZX,110 thái... (zin+kiểng+độ)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi huongduagang, 20/12/11.

1. duydinh..

duydinh.. Tập Lái

2. Namdamsen

Namdamsen Tập Lái

Cho e hỏi mún lắp bộ ốc vàng cho wave giá bao nhiu và lắp ở đâu vậy. E ở q11

3. Thienthandaomo

Thienthandaomo Tập Lái

Em đang chạy xe wave A đã xổ trái 62 đi dên Future Neo chít 3.5 li trước đi bình mai Thái thì tốc lên gần 140km/h nhưng mới đây đã thay bình ga dẹp vào rồi.Khi thay vào thì đúng là ga có nhẹ hơn nhưng khi tốc độ khoảng 110km/h là xe bị khự lại giữ cứng ga thì nó cứ nhóm lên rồi giựt lại không thể lên được nữa mọi người làm ơn tư vấn hướng giải quyết dùm em với, anh em nào biết chỗ canh BXC thì cho em xin địa chỉ với ạ em ở tp.hcm xin cám ơn anh em đã đọc

4. dior

dior Bằng A4

Xe có bơm gia tốc phụ k. Nếu có bịt bớt bộ đó là ok, nếu k hạ gíc chính xuống thêm vài số nữa

5. Thienthandaomo

Thienthandaomo Tập Lái

Em đang định thay cái bét chính 105 đó a

6. dior

dior Bằng A4

Mở ra xem của nó nhiu rùi hạ. Bình đó nhìu khi cũng bỏ béc lung tung lắm

7. Taingoc1010

Taingoc1010 Tập Lái

Mình có con alpha 2003 này muốn lên thái 110 nhờ bác nào tư vấn giúp m với, cho m hỏi thăm là má đùm sau phải thay vì của wave thái nhỏ hơn alpha đúng k ạ, và thường mọi ng hay thay má đùm gì,má đùm wave s110 có tốt ko,rồi mình cần lên gì cho giống nữa, cám ơn các bác nhiều lắm.

File đính kèm:

8. dior

dior Bằng A4

Nếu xài má đùm nhỏ nên thay luôn đùm nhỏ. Thay bộ đùm s110 nhìn cũng đẹp, dàn áo wave thái khác đầu đèn, mặt nạ, 2 bửng khác ốc bắt tí, với pass lòng bắt bửng wave thái khác pass wave anpha. Thay nhiu đó là xe giống đc wave 110 rùi

chucvirus thích nội dung này.
  9. Taingoc1010

Taingoc1010 Tập Lái

Oke thank b nhiều lắm, thay đùm có cần thay đùm trước ko bác, tiện cho mình hỏi gắn pô 110 đít đen thì có thoáng quá làm yếu xe ko tại mình để máy zin ko làm, căm thì giờ ae thường đi căm dẹp hay căm tròn ạ, tks b.

10. dior

dior Bằng A4

Pô đít đen hơi thoáng tí so với cần thiết. K ảnh hưởng gì nhiều. Căm thì ae vẫn xài căm tròn nhiều. Đùm trước khỏi thay cũng đc, K thì lên thắng dĩa cho giống, đẹp nữa

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...