Rebel USA TOPIC :<<< FIX >> Tất Cả các " BỆNH " NOTUS & CB 125r

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi ax.armani, 17/10/11.

1. thieusdc

thieusdc Bằng A2

A ty Oi cho Em xin mấy tấm hình po xe nhé

2. khoa.notus

khoa.notus Bằng A2

thì đó em đag tính gom 6 củ làm cây dên chẻ máy! chạy mạnh gấp 2 h! lỡ đua vũ trang rồi.đua tới luôn haha

3. ax.armani

ax.armani Bằng A2

Hix , xe vậy mà còn lên ji nữa ku .

4. khoa.notus

khoa.notus Bằng A2

xe bị mấy thằng kia bảo còn yếu. tức quá up luôn :((dãn nó đc 1 ti' nó bảo chưa lực huhu

5. ax.armani

ax.armani Bằng A2

Xe chú vậy mà chưa lực thì pó tay rùi :( . h chú chỉ có PKL mới đáp ứng nổi khát vọng & tham vọng của chú thôi . kaka :D
    đinh lên 2 IC mà bữa h làm quá h đuối rồi . HIX , chắc tháng sau lên sợi sên D.I.D trc .
    chứ quất 1 lần 1 phát như chú ... đuối . HIX =((

6. khoa.notus

khoa.notus Bằng A2

em tính bỏ 5 củ 5 chẻ máy làm dên lên. bao mạnh gấp 2 xe bây h:) lúc đó chỉ dám nhìn chứ k dám chạy thôi:)đang nhịn ăn làm đây:)

7. ax.armani

ax.armani Bằng A2

chú có nói quá ko đấy , nhịn 1/2 ngày lương của chú là đủ ngay . Đúng ko ? kaka
    UH , nhưng lên vậy nhớ gia cố sườn lại , ko đang bão mà Toẹt 1 phát thì khổ đấy ku
    Khi nào lên xog nhớ hú ae 1 tiếng , wa xem để thỏa cái : Đam Mê " nhé e trai :D

8. emhochoi_motor

emhochoi_motor Bằng A2

Úi trời ơi,

Ae đam mê ghê nhỉ, chắc chuyến này tui bỏ xe đi xe đạp luôn, các ae đua vũ trang dữ quá. Nhắc nhỡ các ae điều này nhé, hiện khung sườn zin của Notus tại các điểm hàn mấu chốt rất là yếu, khi ae đua bơi thì nhớ để ý thật kỹ nhé, bất kì tiếng động gì mà khác lạ do xe phát ra là phải nghiên cứu ngay nó phát ra từ đâu nhé. Ko cẩn thận là ăn hành đó nghen.

Ae nào biết rồi thì cho tui xin lỗi nha, ae nào chưa biết thì nên cẩn thận nhé. Nhất là các bác đang đua vũ trang hạng nặng. :-B

9. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

khiếp .............lâu nay ông a trốn đi đâu tu luyện mà kĩ thế ...........

10. khoa.notus

khoa.notus Bằng A2

ây da mấy anh lớn nói có lí.chọt nội công xong phải đi gia cố. mà thiệt tình e k biết gia cố làm ở đâu huhu:((

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...