Sport RGV Topic giúp đỡ - giải đáp thắc mắc về Sport [Part 8]

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi BikerVietnam, 8/6/13.

1. bryanrice

bryanrice Bằng A1

Mình mới chơi xipo nên chưa biết các bài độ để đi cho nhẹ xe , e mới vô 1 số bài như đi trái 59 , dên nhựa , bô air K&N USA , bình bông mai , bạc dạn bi sứ enduro , lưỡi gà carbon , lửa zin , các bác chỉ giáo để e làm cho đúng bài bản luôn nha chủ yếu để chạy bền và nhẹ xe thôi chứ ko đua bơi gì đâu , thanks các bác nhiều .

À mình thấy cây dên nhựa tụi nó hay thay tay daytona để làm j vậy ? rồi gắn lưỡi gà V- Force thì có khác gì không mấy bác ? nếu lên bình tam giác 30mm với bài trên thì xe đi còn khoảng bao nhiêu KM/lit xăng nhỉ ?

#11 bryanrice, 10/6/13
    Sửa lần cuối: 10/6/13
  2. mike_tyson123

mike_tyson123 Bằng A2

Dĩ nhiên là cần phải sắp rồi,nhưng tùy theo lực máy và tùy bài.Bạn mún đi đề hay đi hậu thì nói vs thợ.

3. unghoanganh

unghoanganh Bằng A4

thường bóp côn mà kêu thì nồi cũng có thể và dên cũng có thể bị, chính xác tiếng đó nằm ở đâu, côn canh cắt hết k? nếu đứng im mà dọng cọc cọc là do nồi nha

4. quyvotinh

quyvotinh Bằng A2

mọi người cho e hỏi : mấy con E114 em thấy có con thì máy màu ghi con thì máy màu đen là như nào ạ

5. kevintho

kevintho Bằng A1

sơn lại màu gì cũng đc mà, bạn thích màu thì sơn màu đó

6. haminhtuan

haminhtuan Bằng A1

Ae cho mình hỏi xe e hôm bũa làm hết máy lại kiểm tra bom nhớt ok xăng ok, mà soáy trái pitton cos3 (mua lòng cũ cos 2) ro đai kĩ chạy 60km/h Bị lúp . xoáy lại cos4 cũng bị lúp ( ko biết là do bị gì AE nào có kinh nghiệm 2T hướng dẫn cho mình với ) mình làm đồ ở tp tiệm Bác Biếu

7. AnhDuy27288

AnhDuy27288 Bằng A1

Ae cho mình hỏi làm sao để bộ sên nhông dĩa vừa sạch và bền mà không bị khô với dơ, mỗi lần vệ sinh là tháo ra mắc công quá, trước giờ mình toàn xịt RP7 nhưng khô quá, ngta nói như vậy k đúng

8. nghia2291985

nghia2291985 Tập Lái

http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php/442068-2k-nha-trang-yellow-black-!. Ai biết cho mỉnh hõi cây bô như trong hình ơ đâu bán vậy?Giá bao nhiêu lun nha.Cảm ơn nhiều

9. kutukuto6789

kutukuto6789 Bằng A2

lòng std mới 100% ngoài Trần Phát bán sài ok ko vậy ae ? Đang phân vân giữa lòng mới vs lòng stinger theo xe.Ai sài rồi cho mình ý kiến với.

10. Enjoy

Enjoy Bằng A2

Máy bạn cho mình hỏi,xe mình sao chỉnh nhớt nhiều mà sao ra khói ít quá.Với mình xài vistra pha phụ gia giờ xài veloil thái nhưng khói vẫn ít và ko thơm là bị gì vậy

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...