Sport RGV Topic giúp đỡ - giải đáp thắc mắc về Sport [Part 8]

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi BikerVietnam, 8/6/13.

1. Lê Phú Duy

Lê Phú Duy Tập Lái

Cho Mình hỏi Ngu Tí Nhờ Mấy Pro giúp dụmLàm sao để biết xe Sport chưa rớt đầu và lòng chưa chẽ.Thanks Cả Nhà

2. PhongN

PhongN Tập Lái

Em mới chơi 2 thi cho em hỏi xipo 120 trái zin và trai 59 trái 59 xoáy lỏng nên sẽ kêu trái và ngay walang mâm lửa nó hơi xào đúng ko vậy tks nhiêu

3. khoataydo

khoataydo Tập Lái

Mình mới chơi xipo nên không rành về vấn đề lưỡi gà xe 2 thì, điều kiện nào mới thay lưỡi gà, mình muốn thay mới lưỡi gà thì nên chọn lưỡi gà loại VForce 3 hay 4 nhĩ và loại móc lốc hay ko mốc lốc. Giá 1 cái lưỡi gà là bao nhiêu. Xin Admin tư vấn giúp. Tks

4. ngatuduong

ngatuduong Tập Lái

Mọi người cho e hỏi. Xe e xipo 120 mới làm lại máy đã rodai hết 5 bình xăng lớn. Lúc mới lấy về côn số rất nhẹ, sao giờ tự nhiên nó nặng lại. Nổ máy lên thì thấy nó kêu bên quạt gió zới đầu lòng. Chạy thì ko đc ngọt ngào lắm. Ko biết khi rodai xong có cần đem ra thợ họ canh lại ko. Xin giúp đỡ ạ

5. TONY_HYATT

TONY_HYATT Bằng A2

mNag ra tho cho no cnah lai đi- Ko thi chay k dc đâu

6. fx1250000cc

fx1250000cc Tập Lái

Anh em chơi xe 2 thì cho em hỏi! Em có con xipo 120 xài lửa 110 mà giờ sao lửa rất yếu, mở bugi đạp mạnh mới có lửa đạp nhẹ thì không lên lửa, máy chạy nổ không đều mún tắt là tắt hà! Xe em mới thay mobin sườn xin anh em giúp đỡ

7. Leedong

Leedong Tập Lái

Mấy bro về sport giúp cho mình 2 vấn đề với
    1. Xe mình xài bình nova đã canh xăng gió ok. bình thường đi rất nhẹ tiếng bô nghe rất hay nhưng khoảng vài ngày là xe bị nặng máy chạy k đi đồng thời bô nghe rất chát, Có hiện tượng giống như thiếu xăng hơi hụp nữa nhưng đạp 1 phát vẫn nổ. Rồi ít ngày lại hết ai biết bị gì chỉ giùm.
    2. Mình xài nhớt hộp số là nhớt 4t có sao k??
    Ai biết chỉ giùm thanks!!

8. Dap_Khong_No

Dap_Khong_No Tập Lái

Có ai biết nồi zin theo xe còn ngon giá bao nhiêu và chỗ nào bán khôg vậy?

9. Chantu

Chantu Tập Lái

Cho mình hỏi xe đag chạy số 5 , 6 , tới đèn đỏ, chạy chậm lại, bốp amada , trả số thì cứng, kiu to , phải chỉnh phần nào? Sợ bể hộp sọ quá

10. ck7k3.haui

ck7k3.haui Bằng A2

Mấy bác cho e hỏi xe stinger của e bị gẫy trục ra cần khởi động bây giờ xử lý sao ak. Thanks ak!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...