Sport RGV Topic giúp đỡ - giải đáp thắc mắc về Sport [Part 8]

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi BikerVietnam, 8/6/13.

1. Ho3tenche

Ho3tenche Tập Lái

Mình mới chơi xipo xin hỏi
    Xe mình cos 4, trái 59, mới lam máy thay tay dên, sao gio dang vô đai, mà nghe tiếng cọc cọc, nồi dọng zi đó, mà bóp amada vô là hết, vậy muốn hết kêu, êm như chó thở phải như thế nào.
    Các bác xin chỉ giào

2. sang1597

sang1597 Tập Lái

cho hỏi cần mua cục máy su 120 ở đâu bán vậy

3. Phihoang1611

Phihoang1611 Tập Lái

Mấy anh cho em hỏi em có chiếc wave zin muốn độ lên ra làm nòi mà yếu quá muốn độ cho mạnh hơn với pô to hơn tí đề 3 thắng mấy thằng bạn ấy mấy ace giúp đỡ em với ạ tại mới vào nghề ^^ cảm ơn anhem ạ

4. Damtoan94

Damtoan94 Tập Lái

Em làmbài dên nhựa. Full bạc đạn eduro , lưởi ga vfore3 ,pô e k&n, bình pwk họng 28 Cho xipo. Ai rành giá cả chỉ e với

5. Linh Nhi

Linh Nhi Tập Lái

Tình hình là em có 1 cập mâm satria 2006 có lỗ trên mâm có chữ M/C và mấy kí hiệu gì đó. AE cho mình hỏi đó có phải mâm zin ko hay fake hay như nào với. Cám ơn AE

6. CườngCastrol

CườngCastrol Tập Lái

tình hình xe e mấy bữa nay chạy tốc độ khoảng 30 40 km là nghe tiếng nổ bẹp bẹp , mà kéo thêm tí ga nữa là hết, ra tiệm mấy a nói k tròn ga phãi thay binh xăng cọn mọi người cho e hỏi có phãi bị như vậy là do chỉnh xăng gió k đúng k ạ, mong mọi người giúp đỡ

7. Linh Nhi

Linh Nhi Tập Lái

Canh xăng gió 1 phần, 1 phần cũng do pô thôi bồ. Mình đang đi pô stinger cũng bị như vậy là bình thường đừng nghe thợ nhiều quá.

CườngCastrol thích nội dung này.
  8. CườngCastrol

CườngCastrol Tập Lái

hix, bữa trước nó ngọt lắm bạn, đi 30 40 km nghe è è thích lắm, còn bây giờ nghe tiếng lẹp bẹp , hix

9. Linh Nhi

Linh Nhi Tập Lái

Chơi loại này bạn chịu khó dọc đi chứ nghe thợ chịu sao nỗi. Tháo bình xăng ra vệ sinh, pô có ống tiêu thì tháo ông tiêu ra vệ sinh luôn rồi gắn vô lại xem như nào.

CườngCastrol thích nội dung này.
  10. CườngCastrol

CườngCastrol Tập Lái

mấy pro mong chỏ giáo e với ạ, cho e hỏi bộ nồi lúc tán xong nó có rơ rơ như xe bình thường hay cứng vậy các anh

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...