Sport RGV Topic giúp đỡ - giải đáp thắc mắc về Sport [Part 8]

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi BikerVietnam, 8/6/13.

1. Phat63TGiang

Phat63TGiang Tập Lái

admin cho e hỏi, xe e mới ráp, nẹt pô hông xuống liền, mak nó kêu tằng tằng vài tiếng mới xuống kêu ganti, lý do ở đâu ak, pô hay do bình xăng con ak

trantrung113 thích nội dung này.
  2. trantrung113

trantrung113 Tập Lái

Có ống tiêu nào giòn thanh ko ae

3. trantrung113

trantrung113 Tập Lái

Có ống tiêu nào giòn thanh ko ae

4. bao đinh

bao đinh Tập Lái

Mjh mun hoj xe ngung đen đo nha tay côn ra.kêu 1 cji cabh la pj gj a,đa kiem đa thay tat ca sên nhong dja.cao su đum.van k het

5. Tuânopc

Tuânopc Tập Lái

Ad ơi cho em hỏi. E mới mua 1 e xipo đời 98 hqcn. Xe e lên tốc độ 70km/h là bị rung rần rần dàn chân luôn. Cho e hỏi là xe bị gì ạ. Xe e đã từng chế đề mà bây giờ đã bỏ đề rồi. Đem ra thợ nói đấp cục tạ không chuẩn nên bị rung. Có phải v không ad. E mới chơi nên sợ bị thợ thuốc ạ.

6. thutranggg

thutranggg Bằng A2

ạn cho hỏi. xipo độ có cần sắp nhông sên dĩa lại không vậy. Xe mình đang đi dzen đôn 2 ly chích ắc,
    trái 56, đi đủ hơi. Đang đi nhông 13 dĩa 39 bánh sau 80/90,nhông dĩa như vậy có được không.

7. Alex Hải

Alex Hải Tập Lái

Anh em chơi xipo lâu năm cho hỏi, xipo 110 mới thay mobin sườn IKK, mà sao bugi bị chết liên tục, xe mình đi bugi denso w 16, có phải mobin sườn bị lỗi hay do bugi không đúng thông số, sẵn tiện xipo thì mình nên đi bugi NGK thông số bao nhiêu ạ, xin cảm ơn

8. Vũ Đức

Vũ Đức Tập Lái

Các anh cho em hỏi, xe em bị rỉ xét sườn ngay chỗ chân thắng sau, để lâu ngày ko biết có sao ko ạ.

File đính kèm:

9. Phat63TGiang

Phat63TGiang Tập Lái

1 câu hỏi nữa ak mong add giải đáp, xe e chạy nogn máy mới ngọt, trước khi chạy phải ranti or net vai cai cho nóng máy, nếu ko sẽ bị tầng tầng nghe khó chịu lắm ak

10. Khánh dưa

Khánh dưa Tập Lái

Xe em xì po 110 lên 6 số em đã gáp đầy đủ và đúng quy trình nhưn khi ra chạy thì vẫn còn 5 số là sao vậy các bác giúp e với

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...