Sirius Topic hỏi đáp về các dòng Sirius phần 8

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi khaihuyenthu, 10/10/13.

1. đông1993

đông1993 Tập Lái

UOTE="kMYN, post: 9741128, member: 1215190"]Xe đi trái 54, bxc 150, xupap vậy mà chạy đc 108 thì nên coi lại đi bạn! Xe mình bugi, ic, mobin, côn mà còn lên được 110 mình mà lên như bạn chắc chạy tầm 115~118 đó.[/QUOTE] ma tuy theo duong phai ko ban chứ xe minh dang chay kug ngon ngot em lắm.nhun minh ko piy trai 54 di nhong sên đia mấy la phù hop ak

2. JupiterZ135

JupiterZ135 Tập Lái

ma tuy theo duong phai ko ban chứ xe minh dang chay kug ngon ngot em lắm.nhun minh ko piy trai 54 di nhong sên đia mấy la phù hop ak[/QUOTE]
    nsd tùy vô lực máy mà set up thôi bác..số 4 mà thấy máy đuối ko có lực thì lên dĩa..dư máy thì hạ dĩa

3. kMYN

kMYN Tập Lái

ma tuy theo duong phai ko ban chứ xe minh dang chay kug ngon ngot em lắm.nhun minh ko piy trai 54 di nhong sên đia mấy la phù hop ak[/QUOTE]

Mình vừa test đường thẳng không gió xác người 50kg chưa núp gió là mình lên được 110 nha bạn (theo đồng hồ xe nha) còn về Nsd cho 54 thì bạn kham khảo nhông 16 dĩa 23 24 j đấy xem có kết quả không là biết liền hà!!! Mà lên 54 được s không lên 55 luôn cho rồi.

4. đông1993

đông1993 Tập Lái

Mình vừa test đường thẳng không gió xác người 50kg chưa núp gió là mình lên được 110 nha bạn (theo đồng hồ xe nha) còn về Nsd cho 54 thì bạn kham khảo nhông 16 dĩa 23 24 j đấy xem có kết quả không là biết liền hà!!! Mà lên 54 được s không lên 55 luôn cho rồi.[/QUOTE]
    noi chung xe minh chay binh thuong dc 110 nup gio len 124 km.h lặn ban ọi minh đo bằng đông hô điện tử nha ban.bố minh kug hoi yêu.ex ko nup gio .xe minh nup gio là an ex đức đuong ma duong ngắn thoi nha ban.xe minh thi trái 54mm zen zin supap 23 , 27 cam thi minh chua bit tai chua đo.gáp zo nhanh wa nen wen ban oi.noi chung cam cung 6ly may oh bạn .binh centa 150 ban oi .tại minh sai bai bên.

5. il_principe39

il_principe39 Bằng A2

mấy bạn cho mình hỏi, xe mới làm nồi lại mà nó bị clg chạy đc có nửa ga đầu nửa ga sau kéo 1 cái là nó ì ì kiểu k có vọt lên đc y chang đang kéo ga mà đạp mo á là nó bị sao vậy mấy bạn :(

6. tannguyenpro

tannguyenpro Tập Lái

Mọi người cho mình hỏi mình đang đi Si RC 2010 giờ mình muốn lên đầu đèn Si Hello thì mua ở đâu trọn bộ và khi gắn vào Si RC của mình thì có cần phải chế lại dàn mủ hay đồng hồ gì ko ạ?

7. tannguyenpro

tannguyenpro Tập Lái

Tụt nồi rồi nha. Làm lại nồi đi

JupiterZ135 thích nội dung này.
  8. Trọng Hiền

Trọng Hiền Tập Lái

Các pro cho e hỏi. H xe e zin 216 . H e muốn xổ trái nhẹ. Các pro đi trước chỉ giúp em. Có lực 1 tý nha.

9. TháiBảo96

TháiBảo96 Tập Lái

Cho mình hỏi sirius đang đi 54zz
    Bình centa 150
    s mình gắn IC ate sirius vào chạy lại bị hụp ở ga cuối mà gắn ic daytona vào lại hết z..

10. JupiterZ135

JupiterZ135 Tập Lái

map lửa 2 con khác nhau

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...