SYM khác topic hỏi đáp xe elegant II của SYM

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi bin.breaking, 7/8/11.

1. bin.breaking

bin.breaking Bằng A2

tình hình e dg đi chiếc elegant 2,sao 1 thời gian dành dụm e củng làm dc 1 bộ côn tay ,nhưng ngoài thị trường e chưa thấy nhìu ng` chạy loại giống e ,nên e mạng phép xin ae chỉ e cách dọn thế nào để cho xe đẹp và hợp lý :)),tks

2. biketvt

biketvt Bằng A4

tôi đang dùng angel EZ110 có xem qua elegant
    elegant máy cũng giống angel 100 và angel 110 có bơm nhớt rời, giống như máy wave honda, hình dáng áo mủ có khác chút, phuộc sau dùng giống dream/wave, angle 110 EZ phuộc sau giống Ja Jupiter/si

3. chanbin8389

chanbin8389 Bằng A1

elegant II nhìn chung dáng cũng ngầu ngầu! bạn nên tham khảo các style dọn xe của mấy bác si hoặc wave có nhiều style để lựa chọn! theo mình thì bạn nên đổi cặp phuộc của elegant nếu như muốn nó đẹp hơn, ngầu hơn! tạo điểm nhấn cho bộ yếm trước, do yếm của elsgant nó to hơn của ez 110, cũng có thể gắn ốp đầu spark, loại mấy bạn ex hay gắn đấy! đi lại dàn chân, nhưng đừng đi inox nhiều qúa làm yếu xe lắm! tốt nhất bạn nên tham khảo hình ảnh nhiều hơn! chúc bạn có được con xe ưng ý!
    mà quên nữa, bạn lên bộ côn tay cho em nó hết bao nhiêu lúa và dùng loại nào vậy? nói rõ cho anh em còn tham khảo chứ bạn!

4. bin.breaking

bin.breaking Bằng A2

cai bộ côn tay này mình lên miễn phí đó bạn ,tại chú ruột của mình làm xe nên mình lên đấy , chú k lấy tiền mình có gắn ốp spark rùi chỉ chưa thay phuộc thui,mà mình tính làm monoshock k bjk có dẹp k , vs mình cần mua 1 cây pô ex xài rùi vs bình xăng ex

5. nxh_4215

nxh_4215 Tập Lái

Mình ở Vĩnh Phúc , cũng đang đi elegant 2 . Rất vui được làm quen với bạn . Khi nào bạn up ảnh xe bạn cho mình xem với nha . :)

6. vuhung

vuhung Tập Lái

cho mình hỏi lạc đề một chút: xe sandaboss co gi hệ thống đánh lửa A.C.G vậy nó khác CDI ra sao

7. anhdethuong125

anhdethuong125 Tập Lái

mình cũng đang dùng elegant II thấy máy chạy cũng tốt, nhưng có điều hơi bị kêu sên cam thôi. mình chỉ mới độ đèn đồng hồ thôi, và đang định gắn thêm cái cóc mở yên tự động.. hehe. a e bít cách làm chỉ em với.
    thank

8. caphetinhyeu

caphetinhyeu Tập Lái

mình cũng đang di em này. hồi mua 14 tr. thắng đĩa bánh mâm. chạy khá nuột. tiết kiệm xăng. chưa thấy có gì trục trặc. Mình thấy dòng này khá đẹp sao mod ko ở riêng 1 topic elegant dể anh em có cơ hội khoe xe nhỉ?

9. bin.breaking

bin.breaking Bằng A2

bác caphetinhyeu chỉ dc cái nối đúng....bây h elegant cũng thình hành rồi...e cung dg dọn nè....nhung k co tg up hinh,khi nao rảnh sẽ up cho các bac chim ngưởn ha :D

10. NouMestalla

NouMestalla Tập Lái

Xe này tăng tốc mạnh ko các pro? so với alpha 100 thì ai hơn ạ?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...