Euro Scooter Topic thắc mắc và trao đổi về dòng xe ga SH, PS, Dylan, @...

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi RonyLee, 6/4/11.

1. RonyLee

RonyLee Bằng A2

Với mục đích giúp các thành viên dễ dàng trao đổi, thảo luận, giúp đỡ nhau bảo dưỡng và nâng cấp chiếc xe mình xin lập topic này. Những thành viên nào có bài viết tốt nhất và được nhiều thành viên khác bầu chọn thì mình xin tặng số tiền 1.000.000 BKD/tháng như phần thưởng ghi nhận lại những đóng góp. Cám ơn mọi người đã đọc topic.

1 person likes this.
  2. daunhot.online

daunhot.online Bằng A4

[YOUTUBE]q2fSVNYZsSc[/YOUTUBE]​

em xin cái chỗ này để hướng dẫn thay dầu cho SH, Dylan @ bằng hình ảnh

hình sẽ làm trong hôm nay

#2 daunhot.online, 6/4/11
    Sửa lần cuối: 6/4/11
  3. zbinhminhz

zbinhminhz Bằng A4

Xin chỗ này hướng dẫn ae lưu ý khi mua xe SH:)

4. andytan

andytan Bằng A4

cái này chắc thèng bình minh nó lấy giải hàng tháng quá =))

5. antony.vu

antony.vu Bằng A4

1.000.000BKD,em mà có e sẽ mua gì đầu tiên ta :))

6. zbinhminhz

zbinhminhz Bằng A4

Hy vọng tháng đầu tiên mình đạt giải :)) Cái gì chứ mình nhiệt tình ẳm giải thưởng lém, gần 2 năm vô biker chưa có cái giải nào ngoài cái "Văn Minh giao thông" ..... Mình chở anh em ra sao mà ae bảo thèn nào điên trao giải đó cho mày....Thiệt k hỉu :((

7. pioneer

pioneer Bằng A2

Mấy lần mình tháo ra rồi gắn lại gắn ngược cái lượt cặn :)). G coi cái này mới biết, thanks nhé

8. Fu1_4564

Fu1_4564 Bằng A2

Xe sh của chị mình mua đầu năm 2k10,chạy dc hơn 1 năm ùi mà đi chưa dc 4000km.vì chỉ chạy đi làm ùi về từ nhà đến chỗ làm khoảng 4km ak.bà chị bã chạy ko quá 40km/h(vì con gái mà).bây giờ xảy ra hiện tượng nó vọng cái nồi kêu lộc lộc.ae cho mình hỏi làm sao để e nó ko kêu lộc lộc nữa ko?và có ace nào bị giống e chưa?e đã vô hãng vệ sinh nồi ùi mà ko hết.

9. zbinhminhz

zbinhminhz Bằng A4

->Tình hình xe nào cũng vậy, kể cả 2k9 2k10 hay 2k11, vấn đề muôn thuở, thật ra vệ sinh trong hãng nó thổi bụi chứ chẳng làm cái quái gì cả, vấn đề quan trọng là cái nồi sau hay nồi trước có vấn đề, thổi bụi cho sạch, sẵn kiểm tra xe thế nào

Nồi trước xem bi nồi có bể k, xe zin muốn bốc thì gắn bi 10,5g, khó tính thì 11,5g là ok.

Nồi sau coi bố nồi có mòn hay chai k, chuông có cháy nhìu, coi thành lòng mòn nhìu chưa mà tính tiếp.

Nếu có tiền thì đi theo lối này: 11,5g 300k + curoa Malossi 850k+ Lò xo Malossi + Chuông Malossis ( K tiền thì đi chuông zin cũng k gì), bố nồi sau đi 3 càng Malossi, Polini tùy thích. Bao êm vs rút hậu.

Có nhu cầu thì pm e, tổng thiệt hại 4 triệu chẵn, bao êm, bao xài 2 vạn :)

10. Taiemdo

Taiemdo Bằng A1

Bợn Minh ơi, phủ bóng kim cương là thế nào nó khác gì với đánh bóng xe bằng sonax của team P.Huy ko?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...