[ Topic ] Tổng hợp Hỏi/Đáp Nhanh về điện dành cho Thành viên

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi Mr.Nguyên, 18/5/11.

1. PNtuan linh

PNtuan linh Tập Lái

anh vnnthanhlong oi. a co ranh ve ic smash k. e muong cau ic smash vao xe skydrive k biet dc k vi nghe nguoi ta noi 2 cai deu dung dien binh ca. nhung e k biet cau the nao ca.

2. tdat4352

tdat4352 Tập Lái

em chạy nouvo sx ( đời 5 ) e đang muốn lên philip lumiled làm pha , bi xenon làm cos ! k biết là có phải chuyển sang điện bình và nâng bình thay sạc gì không ạ ? xe đã gắn led audi domi , xi nhan 2 bên , hậu ,xi nhan sau

3. muachu

muachu Tập Lái

cần bạn lên điện bình sạc ati + bình 9a

anh em cho mình hỏi gắn l4 nối tiếp vào pha hay dây sau ổ khóa thì nào cho dộ sáng mạnh nhất nhỉ

4. sugia789

sugia789 Tập Lái

Dạ thưa các tiền bối em hiện đang đi Cub, đầu lòng wave alpha, dên đài loan,.. và Walang mâm lửa cub 84 F-T gần, nay em muốn hỏi các tiền bối là mình nên đi IC với Mobin như thế nào thì phù hợp ạ?

5. LeeNguyen243

LeeNguyen243 Tập Lái

Có a nào biết làm cục đá đèn xinhan nháy chậm lại ko, nge nói là fải thay tụ, vậy thay tụ có điện dung bao nhiu là đc, e cảm ơn, dưới là hình cục đá đèn

File đính kèm:

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...