trả số bị kẹt kẹt , tuột nồi !

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi ngayvangem, 25/3/17.

?

1

1. 1

0 bình chọn
    0.0%
  2. 1

0 bình chọn
    0.0%
  1. ngayvangem

ngayvangem Bằng A1

Tình hình là xe có làm , dream . Hôm nọ cho thằng bạn mượn test thử , nó đá 1 2 ko qua , đá 2 3 4 qua , rồi chiều về em chạy số 4 cắt côn ko hết , canh ốc amada lại thì cắt , mà lúc trả số bị cứng cứng kiểu như kẹt kẹt , dậm mạnh thì qua nhưng thốn lắm . em mở ra canh lại cần gạt với muỗng , bẽ uốn các kiểu , lúc thì dâm tới cạn , dậm sau sâu , và ngược lại , canh đến mức hoàn chỉnh nhất thì vẫn vậy , muỗng alpha nhé . trả số bị cứng cứng , phải sốc qua và dậm nhanh chân mới qua (khó khăn) , và phải canh ăn gian ốc amada dậm mới ngọt , chứ ko là nó sượng sượng ko ngọt . nhưng đá 1 2 nó trường luôn :( . e bất lực quá , cao nhân nào giúp em với ! mở nồi kiểm tra cần kéo với heo số thì ok nhé , dậm qua tạch tạch luôn !

File đính kèm:

File size:
      137.9 KB
      Xem:
      0
  2. dior

dior Bằng A4

1. Nó đạp cong luôn chốt chặn của cần số, tháo ra canh bẻ lại xem sao
    2. Cong cái móc số. Nó méo gục đầu xuống hay k

FUTURE X thích nội dung này.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...