trái 52 và cxn

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi giahuv12, 23/6/13.

1. so_kul

so_kul Bằng A2

nghe mà thèm,xe mình đưa cho người ta làm còn hơn như vậy,chạy còn ko đc tới 120km/h,xe đẩy tới đẩy lui canh tới canh lui,giờ thì cho luôn cái xe,nản không gì tả đc.

2. rango

rango Bằng A4

Ông wanbee mập cũng canh xe bên bác dior chứ đâu. Có quá gặp mấy lần, mà hình như cái bài zin đó từ đời nào rồi thì phải

3. so_kul

so_kul Bằng A2

Vậy là may mắn quá rồi,đúng người đúng thợ ;),cục máy mình tính từ lần đầu tiên tới lần cuối cùng khoảng gần 8tr. Tìm thợ có tâm khó như mò kim.

4. rango

rango Bằng A4

Đôi khi cũng do hên với có duyên thôi. Chứ ổng làm cục máy tui có rẻ đâu. Nhưng đc cái ưng ý với trâu bò thật

xuanthy93 thích nội dung này.
  5. dior

dior Bằng A4

Hên xui à. Xe là của chủ xe, tiền cũng của chủ xe. Đồ làm lên xe cũng của xe ng ta chạy. Quan trọng ng ta đầu tư nhiêu thì làm theo đúng nhiu. Ng ta muốn làm đồ tốt thì chịu tốn chút, muốn ít thì giảm đồ lại cho phù hợp với ng ta thôi

6. wanbee

wanbee Bằng A4

bài đó cách đây 5 năm rồi, giờ nó tiên tiến nhiều cái lắm, giờ dên 110 trái 54 cũng bền lắm

7. quochuytk

quochuytk Tập Lái

đúng đó mình dên 110 pittong 54 chạy 4 năm rồi chẳng hư gì

8. dior

dior Bằng A4

Làm kiểu zin đó thì lâu rồi. Giờ công nghệ với đồ sau 5 năm đó mình cũng thay đổi nhiều để đạt tốc độ với độ bền cao hơn

9. rango

rango Bằng A4

Dên cân độ dục, tay đạn rế, lòng gang kiếng, chảo takegawa, cam cò lăn, nồi 6 lò xo lá thép chuẩn tâm đạp nhẹ nhàng,... Bền vô đối, tốc độ đô tư, nhẹ xe êm ái nữa hả đại ca

10. 1Duy11

1Duy11 Tập Lái

Cho em hỏi em có chiếc wave 50 giờ muốn cho nó mmạn hơn nên làm những gì ạ
    hi em

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...