Honda khác Trải nghiệm với Winner

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi Mê phượt, 22/1/18.

1. Mê phượt

Mê phượt Bằng A1

Kakka, em lại tưởng mỗi mình em bị. Quê quá :D

2. Côn Tay 35

Côn Tay 35 Tập Lái

Đối với em winner gắn nhiều kỷ niệm nhất là những chuyến phượt, cảm giác đi đâu gặp ae cùng sở thích là như bắt được vàng ỵ Cảm giác lạ lắm ạ.

3. Mê phượt

Mê phượt Bằng A1

Em qua giai đoạn này rùi, côn thì đừng nhả hết, giữ mớm mớm để không chết máy và ga lên thoi, đi nhiều là quen hết bác

4. Mê phượt

Mê phượt Bằng A1

Đúng đó bác, còn gì vui hơn khi gặp anh em cùng niêm vui như vậy . Thế bác đi cùng hội win luôn hay mỗi người 1 xe khác nhau ạ!

5. Côn Tay 35

Côn Tay 35 Tập Lái

Có 5 winner, 1 ex với 1 wave ạ. Tuy không phải là win hết nhưng ae đi rất vui, k nề hà gì cả

6. Mê phượt

Mê phượt Bằng A1

Quan trọng gì xe này xe nọ đâu bác, đi có hội có hè là vui roai . Mà toàn xế không có ôm ah, em k thấy nhắc tới.

7. Trần Hải 34

Trần Hải 34 Tập Lái

Hồi trước đi con Future Neo, gặp mấy thằng đi winner, thấy nó vượt lên nhẹ nhàng mà mình vít hết ga mãi ko đuổi kịp, đúng là 150cc có khác, nên mình nung nấu mãi cũng mua được một em! đúng là xe đầm đi tốc độ cao vẫn cảm thấy bình thường!

8. Gia Hải

Gia Hải Tập Lái

ĐI trên đường gặp mấy anh winner vượt lên cứ nghĩ mấy anh gạ đua! Thật ra chỉ là tốc độ bình thường của người ta...:)))

9. Hoàng Nam 89

Hoàng Nam 89 Tập Lái

Hồi trước chưa biết xe tay côn là gì, được thằng bạn cho đi thử ko biết lúc nào bóp côn, lúc nào vào số , xe toàn chết máy!

10. Hoàng Nam 89

Hoàng Nam 89 Tập Lái

CÔng nhận đi mấy xe ga với xe số thường gặp mấy anh Winner thì ko thể bám đuôi nổi!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...