Trảngba phuộc xe

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Haitran1908, 4/11/16.

1. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Cần trước tiên là điều kiển cân bằng đã,còn dàn nhựa lệch lạc có thể do biến dạng past ,chân bắt trên dàn nhựa cũng như trên khung sườn xe do va chạm
    Nếu em chưa ưng ý,muốn triệt để thì em đi xe lên trên TND gặp ông Toàn Thành trình bày tình trạng xe,yêu cầu mong muốn của mình.Nếu làm đc ông ấy sẽ nhận.Thảo luận giá cả luôn
    Cách đây 5 tháng anh ép lại con Sh vẹo sườn lệch dàn áo hở lung tung,ko lắp được lên ông ấy ép lại đc 9x ℅ chi phí hết 700k.Bọn Phủ Doãn hét 3tr mặc cả 2tr ko nhận làm

2. Huan1770

Huan1770 Tập Lái

Có lẽ nào bị lỗi dầu phuộc trước không anh hoặc do lắp sai phuộc. Xe em chưa va trạm vào đâu, bị như này sau khi em vào Head tra thêm dầu phuộc. Trc đó em mới thay đôi lốp đặc.

3. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Bạn ko nên vào Head Honda vì dịch vụ bảo dưỡng kém lắm,bạn nên tìm xưởng nào làm thì hơn.Vào Head cũng tính phí mà

4. thaihoa80

thaihoa80 Tập Lái

tui cung bi ne te nhe ma cai ghi dong da mua do moi thay vo ma sao no cu nghieng ben thap ben cao chinh hoai ma o het chay rat buc boi

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...