Cub Trợ giúp kĩ thuật Cup - Honda

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi MAX-86, 17/12/11.

1. đồng nát

đồng nát Tập Lái

Mình có con cúp cánh én tàn chạy được nhưng nóng máy thì đứng lun mình kiểm tra nhớt đầy đủ.xin mọi người giúp cho mình biết phải làm gì?

2. tiger65

tiger65 Tập Lái

Bạn samurai23 cho mình xin số phone,mình rất thích sự hiểu biết và nhiệt tình của bạn,mình có chiếc cup cánh én 81 70cc cần dọn lại,mình muốn chính tay bạn giúp đỡ !!!

.7604. thích nội dung này.
  3. Kim Chaly

Kim Chaly Tập Lái

Mọi người giúp em với ..... em đang đi em cup50 dọn 1 lần rồi (cũ , dọn mới ý) mà đi thỉng thoảng đang đi ngon lành thì máy tắt cái rụp, cần số thì đạp nặng hichic , đi xe cứ đánh nhạc cót két . Mà em hỏi và mang ra chỗ em dọn trc thì họ kệ k có sao cúp nó phải thế hichic . Em nản . Em mong mọi ng chỉ giúp em cách khắc phục và cho em địa chỉ cửa hàng . Em cảm ơn .af mà em ở Thuận An Bình Dương

4. Mirono13

Mirono13 Tập Lái

Cho hoi, co bac nao biet xem phan biet phuoc zin 81 ko, xem cai ty va lo xo luon do

5. cubmylife159

cubmylife159 Tập Lái

có thể cho e địa chỉ tịm a làm dc kh! e cũm ở tdm bd

6. Duy00

Duy00 Tập Lái

em có chiếc 50cc chưa làm j hết . em nên làm gì hay đi bài như thế nào . nhờ mấy prô chỉ em với . làm ít ít để các chú không dòm ngó ạ . em cảm ơn

7. .7604.

.7604. Bằng A1

không biết còn bác nào hoạt động trong thread này ko :D

8. slowrider13

slowrider13 Tập Lái

Mấy bác giúp em với, hiện tại là con cub 78 nhà em lúc chạy vào ổ gà ( hay đường gồ ghề á) thì trước xe hay phát ra tiếng lạch cạch rất lớn, có phải là do giò gà của em quá cũ rồi không?? Có phục hồi lại được ko :v xe em cũng dên lên 100 rồi nên chạy cũng không tới nỗi, chỉ khi chạy đường vấp là xe lại phát ra tiếng va đập đó! Mong các bác giúp đỡ :3

9. KenchanXyZ

KenchanXyZ Tập Lái

Mình vừa mua 1 con DH nhưng do kiến thức về xe còn kém quá bị chơi 1 cú hơi cai tình hình xe mình DH nhưng cụt máy là cúp, đầu cúp, lòng 85 xe chại kiêu lụp cụp lụp cụp và có khói đen hk biết xe e bệnh gì và nếu sửa hoặt thay thì mất khoản bao nhiêu mong các ae giúp mình tiềm bệnh của nó. Mà tiện thể nếu e mua cụt máy mới citi thay nguyên vào thì có sài ổn hk ?

10. Nam Tím

Nam Tím Bằng A1

Cub 70 lên dên lớn càn phải làm những gì và tốn khoảng bao nhiêu ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...