Kawasaki Trợ giúp kỹ thuật Kawasaki Max

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi Maxprodiscomix, 13/8/08.

1. moto14404

moto14404 Tập Lái

mình muốn làm lại máy và lên dĩa trước không biết giá cả và làm sao co thích hợp .mogn ae tư vấn giúp .thank

2. Tronie123

Tronie123 Bằng A1

Muốn làm full 110 phải thay lốc , dên 110 , đầu lòng cam cò supap , bơm nhớt , trái pittong nhiều thứ lắm bạn ^^

3. tranvanhau

tranvanhau Tập Lái

các bác chỉ giúp em với !

Em là sinh viên, nghe nói xe max chạy tiết kiệm xăng , nên có tìm mua và cũng nhờ được 1 anh ở Trong HCM trợ giúp mua max II ( mua ở HN )! mới mua được 1 tuần ! đi được mấy hôm thì có hiện tượng vào số không được ngọt ! kêu to lắm ! các bác biết nó bị sao không ! ai ở HN có thể chỉ giúp nơi sửa xe max ! hay noi bán phụ tùng ! giúp em với ! em xin cảm ơn mọi người lắm , hix . Ngoài HN ít người đi max ! chán ghê !

4. Mr.k202

Mr.k202 Bằng A1

như thế thì anh vào 1 tiệm sửa xe nào đó, kêu người ta chỉnh lại ốc nồi vs chỉnh cò, xe em cũng có hiện tượng giống anh nhưng giờ đã khắc phục đc. rồi :)

5. bimatvungcam

bimatvungcam Tập Lái

dưới chống ngang, giống giống honda thôi

6. mousengok099

mousengok099 Tập Lái

em có con max! xài log` 72 đầu 100 mox' chảo! nóa bj kái j mak lên ga noa bụp, xe hk di dau hit. galaty thì máy nó kêu cạh..cạh kì lắm! ace nào bjk chỉ giúp e vs

7. tieuhy5050

tieuhy5050 Tập Lái

Mình đang cần thay dây ga zin xe max II trong khu vực quận tân phú bình tân có chỗ nào bán ko giá cả bao nhiêu?
    Tay ga mình vặn rất cứng hay kẹt ga,đạp số thì rất cứng phải dậm mạnh kêu cạch cạch
    Khi xe chạy mình nghe tiếng ò ò ò trong xe vậy tiếng đó là bị gì

8. curlyvn

curlyvn Bằng A2

cho mình hỏi, mình có chiếc max II, giờ bị bể chóa đèn trước với chóa đèn sau, giờ mua lại đồ zin ở đâu, cám ơn trước :D

9. zi.empty

zi.empty Tập Lái

Con max mình mua cũng khá lâu...nhưng vì điều kiện k cho phép với lạo là con gái cũng k rành nên k độ kiểng được mặc dù rất thích...tới bây giờ thấy e nó tàn tạ quá muốn tút tát lại chút...đợt do bất cẩn mình làm bể cái đèn sau...:(...bây giờ muốn thay mà tìm mua k được...cái dòng max 3 của YMH mình thấy nó khác quá nên khó tìm....với lại nếu mình thay yên xe toàn bộ...kệ cả phần khung nhựa bên trong thì hết tầm bn...bạn nào bít chỗ nào uy tin share địa chỉ cho mình với...cảm ơn nhìu nhìu :x

10. phuoc10397

phuoc10397 Bằng A2

đầu đèn thì ra tân thành kiếm mua thử....
    thay yên xe toàn bộ ...là giống như mua yên khác gắn vào ấy....chắc cũng khoảng 200-300k
    ...lúc đó thì phải chế lại cái khóa yên.... vì chỉ có mỗi max là bật yên ngược.... :3

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...