Trợ giúp kỹ thuật Piaggio

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi huy_bac_ty, 27/9/10.

1. GAMCAO

GAMCAO Tập Lái

Thanks.nhưng mình ở Sài gòn,thì nên đến chổ nào?

2. nguyenvn

nguyenvn Tập Lái

Xe em cũng thế, được 4000 km rồi, nghe khó chịu thật. Em có nhích garenty lên 1 chut thì thấy bớt. Có bác khuyên thay day curoa , ko biết cách này co dứt điểm ko? Nếu thay thì thay dây hiệu gì giá ntn?

Các bác biết chỗ nào o SG chuyên vespa chỉ e với, em chán mấy tụi BH quá

3. lexus

lexus Bằng A2

chơi full bộ nồi ma lốc sì vô thử đi bạn , bạn sẽ thích ngay mà :p hết lộc cọc,chuyển qua rẹt rẹt

4. aloneslayer1102

aloneslayer1102 Bằng A2

có bác nào đi test mức độ uống bia của em nó chưa em thấy nó uống xăng dữ quá em cũng chưa test nên không biết đi khoảng bao nhiêu KM/1 lít chỉ nghe nói khoảng 20km/1 lít ai tét rùi xin chỉ giáo hoặc có cách nào để it hao hơn không xe em LX 125

5. sukerman

sukerman Tập Lái

thằng điên này lâu lâu lại ngoi lên nói mấy câu vớ vẩn, mệt đầu ghê :)|

6. XlawsGabriel

XlawsGabriel Bằng A2

Vào hãng của Piaggio trên dg` Nguyễn Đình Chiểu đi bác kỹ thuật viên ở đó cũng khá lắm đó. Topcom đối diện Windown 3

7. quangthach0000

quangthach0000 Bằng A2

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

8. kiet_711

kiet_711 Tập Lái

haiz,em không nhiều tiền bác ah,mà chắc theo anh em là thay bộ nồi và dây cuaro,vãi quá

9. M_K

M_K Bằng A2

hơ hơ , hôm nào lại a nô bác vịt ra sân bay làm phát thịt c...ừu nhé :)):)):)) . Hôm nọ a bận đi kg được .

Wên nữa , chào mừng box Pi có mod bạc tỷ >:)>:)>:)

10. I'VivaR

I'VivaR Bằng A2

Các bác cho hỏi thăm con Zip của mình không biết là bị bệnh gì khi để dưới trời mưa to(ko chạy) hoặc đi rửa xe thì không thể nào chạy đc nó cứ lụp bụp lên ga là tắt máy. Nhưng để qua 1đêm đến sáng hôm sau thì bình thường như không có gì xảy ra. Đem vào hãng bảo hành bảo trì mãi nó đổ keo silicol mấy cái track cắm điện, quấn băng keo lại hết dàn dây điện cũng ko hết bệnh có bác nào cao kiến giúp vụ này với.

Với cái nữa là bánh sau con Lx mình giờ nó dễ ăn đinh và lỗ mọt quá, tính thay vỏ mới như dunlop Thái hay Michelin đc ko ở đâu bán vậy? và chỗ nào loanh quanh khu vực Q.1, Q.5 có vá tháo bánh sau cho Pi tốt? mấy lần vá đem ra Lý Thái Tổ lần nào cũng bị sì pô phải đem vào hãng cho nó canh lai ko thôi

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...