Trợ giúp thắng đĩa sau

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi chirikato, 12/12/16.

1. minhhieu9779

minhhieu9779 Tập Lái

mấy a cho e hỏi mâm rraider đĩa sau h xuống đùm sau ra tiệm người ta làm dc k ạ ..

2. bongxu_79

bongxu_79 Bằng A3

Ko ai làm như thế cả,vì công chế sẽ rất phức tạp chưa nói đến vấn đề không chuẩn xác. Bạn mua cặp mâm chỉ hơn tr còn tiền chế như bạn muốn 3tr chưa chắc ai làm cho. Vì cơ chế hoạt động của thắng đĩa khác hoàn toàn thắng đùm,đĩa chỉ cần bắt cái đĩa vào mâm trong khi thắng đùm phải có đủ khoang chứa cụm bố thắng...v...v...Chỉ có chế từ đùm lên đĩa rồi về zin còn từ đĩa sang đùm chỉ có thay thế thôi

3. minhhieu9779

minhhieu9779 Tập Lái

đa tạ !!!!!!!!!!

4. SayNoMore

SayNoMore Tập Lái

Em cũng đang gặp vấn đề về con thắng dĩa sạu. Thắng bị bó, chạy rất nặng, bc cho hỏi có tiệm nào ở GV sữa chữa ko a. Em chạy con Jupiter, xài dĩa Sonic đô.

5. vanhon33

vanhon33 Tập Lái

heo dầu ex 150 của e bị kẹt pistong ko biết bị gì ko lấy pistong ra dc...cưng ngắt à

6. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

Ae ở SG gặp vấn đề gì về thắng đĩa thì qua tiệm GIÁP chuyên thắng đĩa ở Q.Bình Thạnh (gần bến xe Miền Đông-lại hỏi ai cũng biết) mình chế đĩa sau 1 con wave rs với 1 con air blade 208 ở bên đó thấy khá ok, lâu lâu kêu xẹt xẹt thì vệ sinh lại cái đĩa là êm tại bùn đất văng vô mấy cái lỗ thoát nhiệt.

7. Kamsmums

Kamsmums Tập Lái

mấy a giúp e với,file word đồ án của e khi e bấm ctrl s để lưu file thì file đột nhiên nhảy lung tung sau đó e tắt đi và mở lại kiểm tra thì thấy file word của e bị mất rồi,e sắp bảo vệ đồ án rồi mà không biết làm sao để lấy lại file đây,các a giúp e với,cảm ơn các a nhiều

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...