Cảnh giác Trước khi mua xipo đọc cái này nè !

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi nhattambt_led, 24/4/14.

1. hoang94

hoang94 Tập Lái

2. nhattambt_led

nhattambt_led Bằng A2

Bấm gốc mục đích là coi có hs gốc của xe ko thui, còn việc SK SM mà tháp chỉ có Promano mới biết, nhiều người thợ Bến Tre mình nói họ còn ko dám nhận là biết được, chỉ giờ muốn mua thì phải biết chủ xe như thế nào và hợp đồng cho rỏ ràng 2 bên mới dám mua!
    Xe bây giờ giá từ 50 củ - ko biết luôn, nên mấy bạn mua phải cân nhất kỹ, xe mình mới mua biển số SG giá 52 triệu dẹp leng keng , khổ nỏi giấy là Click 110 mới ghê chứ, hãng honda đàng hoàng ! má ơi nó gạt ghê lắm !
    Thằng bán cho mình nó thường đăng bán trên Chottot.vn đó. không biết giờ sao thưa nó được.
    Hôm nó bán do xe ko chính chủ, nó chỉ ghi bao tranh chấp thui, nhưng khi mình alo nó đã bảo trước nó cũng mua lại nên ko biết, rồi đòi trả xe thì nó nói nó nhận nhưng đợi khi nó bán được thì mới hoàn 100% số tiền, mấy bạn coi nó nói vậy có chết ko ?
    Tui đi hỏi mấy a CA, thì bảo luật mua xe ko chính chủ chỉ là dân sự, 2 bên tự giải quyết, khi nào xe có tiền án hình sự thì mới khởi tố theo qui định.
    Xong, câu trả lời coi như chấm hết, tiền mất tật mang !
    Hôm qua lễ lớn chỉ dám chạy vài dòng thui, chứ nào dám đi dâu xa chơi!

#32 nhattambt_led, 2/5/14
    Sửa lần cuối: 2/5/14
  3. thang296

thang296 Tập Lái

thông tin tốt thank bac chủ

4. jclove

jclove Bằng A3

Ủa số sm zin sao nhìn kì vậy, đâu có méo mó như vậy đâu. Cái này là nó đục rồi luôn pk ?

#34 jclove, 4/5/14
    Sửa lần cuối: 4/5/14
  5. Winch0106

Winch0106 Bằng A4

số yaz zin nó zậy đó bạn :D, số đục ko có đẹp với đều zậy đâu!

6. chrisdakota

chrisdakota Bằng A4

ko bít chỉ riêng xe xipo thì mới bị như vậy thôi hay còn xe khác ko bác

7. du sy nguyen

du sy nguyen Bằng A2

ya z đẹp vậy mà dính thuốc sao ?chia buồn với bác nhe !mình gặp mai hơn mua ya z cách nay 7 năm mới sang tên ra cavet mừng hết lớn luôn ......

#37 du sy nguyen, 12/5/14
    Sửa lần cuối: 12/5/14
  8. nguyenthanh

nguyenthanh Bằng A2

đẹp hả bạn ^^ nhìn thấy gớm ah. nhìn cái viền chạy xung quang cái số máy đi. nó đục ra rồi tháp nguyên bản số máy khác vào rồi chà láng lại. vẫn lòi cái viền hình chữ nhật ra. nhìn vậy mà dám lấy xe thì cũng tài thật. ==> bác này mua xe k bít nhìn số máy số khung mà mua nên chụi
    2 là chủ thớt mua sport 110 52tr giấy click 110 hiệu honda??? nếu nó làm giả cavet nghĩa là cavet thật. phôi cavet zin tẩy đi in lại thì pro nhìn nhìu mới may ra bít. chứ còn 1 2 3 lần cũng chưa chắc bít.
    3 là mua xe chính chủ còn bị thuốc xe tháp xe sàng đừng nghĩ xe sang tay là k ăn trái đắng.

9. Winch0106

Winch0106 Bằng A4

du sy nguyen đang nói cái xe đẹp bạn ơi, chứ ko có nói SM đẹp, còn biết nhìn hay ko biết nhìn bạn đọc kĩ lại cái bài mình viết đi!! cái viền bạn nói mình làm trong ngày là bay, bao bạn nhìn bằng mắt thường mà cơ bản là mình ko thích chơi xe bị dính chàm SK SM, ok? nói để ae biết cẩn thận thôi còn ai pro quá thì phớt đi quan tâm làm zì :)

10. hailuachoixe

hailuachoixe Bằng A2

up cho ae có thêm kinh nghiệm

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...