Từ 57 lên 62 or 63 ( ai từng lên cho mình xin cái cảm nhận )

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi freanky, 25/3/14.

1. freanky

freanky Bằng A4

đúng òi bạn, mình cũng từng nghĩ giống bạn, nếu mún hêt vũ trái hoàn toàn thì đi lòng đóng với cái trái nén của mình, nhưng thấy hơi feel, dù sao đi lòng kiến với trái nén cũng an toàn hơn, kêu cũng khó chịu nhưng thôi kệ nó lun .

2. quanngocbien

quanngocbien Bằng A4

ex 2010 62 dên zin, nsd 15-39, IC brt TR. bình BM giclo 120
    hiện tại xe mình chạyy cuối số ga xe rống mà ko có chạy đành sang số 3. vậy là bị dư máy hay là do IC , hay là thiếu xăng vậy mọi người :(

3. freanky

freanky Bằng A4

Dư máy òi nhe bạn, ex 2k10 4 số , thì nsd ngon nhất là 15-36 nhá, chứ của bạn chạy vậy ko ỗn đâu, mám ga cuối là dính trái à

4. quanngocbien

quanngocbien Bằng A4

mình cũng thiêng về nsd > IC > xăng , vì bugi cho đỏ gạch, IC dòng TR bạn mình đi cũng nhiều nhưng ko kêu ca, chắc mai đi chặt sên xuống đĩa luôn, cám ơn bạn nhìu nhé, đi 36 có bị ng ta chụp nước đề ko ta :D

5. quanngocbien

quanngocbien Bằng A4

mình cũng thiêng về nsd > IC > xăng , vì bugi cho đỏ gạch, IC dòng TR bạn mình đi cũng nhiều nhưng ko kêu ca, chắc mai đi chặt sên xuống đĩa luôn, cám ơn bạn nhìu nhé

6. killer_nt

killer_nt Tập Lái

Tình hình là đang muốn lên 62mm.mà không biết mấy mẫu Cam chép malossi,polini,faito Mẫu nào chạy tốt vậy A/E.Còn mình muốn đi dàn hơi loãng hậu rút thì đi mẫu nào .Nhờ mọi người có kinh nghiệm tư vấn dùm ạ.

7. ola1509vn

ola1509vn Tập Lái

xe e ..ex 10 trai 62 dj BM quặg ga len la bi hụp lien tục còn nhòi nhòi nạp là vọt di k hụp la bị s? z may pn @@

8. khuong0630

khuong0630 Bằng A2

anh em nao đi 63 dên chích bình nắp chao rồi tư vấn dùm mình po zin dài móc như thế nào đi tốt(xe mình ex 2012), tại đi po ngắn la quá nên mún gắn po dai đi mà chưa biết phải móc ra sao, mong anh em tư vấn dùm mình, thank all

9. Trần Đinh

Trần Đinh Tập Lái

Bác cho cảm nhận khi lên trái 57 Vixion với.
    Em định lên mà ko rành về xe lắm.
    Quận 12 khúc nào vậy ? Thấy ảnh giống KCN Vĩnh Lộc quá.
    :)

10. hutabi

hutabi Bằng A1

Maxspeed 140km/h theo đồng hồ xe, GPS 117 thôi ah. Được cái gia tốc ngon xíu. Ex 150 va FZ 150i zin khỏi so sánh.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...