Tư vấn cho ae mới chơi ham tốc độ vừa hoặc mạnh hợp với túi tiền

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi ĐAm Mê RCB, 27/2/18.

1. emconbelam

emconbelam Tập Lái

Có em đây ở Hà Nội ạ! Công ty em cho vay tiền tín chấp 100% ạ! Sinh viên(Cao học, đại học, cao đẳng, trung cấp, học nghề) là được ưu tiên hơn ạ! Khi cần vay tiền gọi 0989862233 cho em ngay nhá.

Có em đây ở Hà Nội ạ! Công ty em cho vay tiền tín chấp 100% ạ! Sinh viên(Cao học, đại học, cao đẳng, trung cấp, học nghề) là được ưu tiên hơn ạ! Khi cần vay tiền gọi 0989862233 cho em ngay nhá.

2. dior

dior Bằng A4

Tùy theo bạn muốn chơi lớn hay nhỏ mà làm nữa, mình thường làm k theo 1 cái khuôn nào sẵn, nếu sử dụng lòng anpha làm dên đôn mình vẫn làm đc, lòng ngắn nên đôn nhẹ đi cũng ok, K phá gì nhiều
    Làm 3 bạc cũng nhiều kiểu khác nhau, đi cũng khá ổn và bền

3. rango

rango Bằng A4

Wa hỏi ông dior ổng canh cho dên 110 tay dream 3 bạc. Nhiều ae làm bên ổng chung với mình, chưa thấy ai chê cả, chỉ sợ k dám hết ga thôi

4. ĐAm Mê RCB

ĐAm Mê RCB Bằng A1

Tại sg k chắc chắn chỗ làm uy tín bạn lỡ gặp thuốc :v

5. ĐAm Mê RCB

ĐAm Mê RCB Bằng A1

Dior là thợ làm xe à giờ mới biết tiệm đâu vậy a cho e tham khảo giá 54 dên lớn đi a

6. dior

dior Bằng A4

Mình đi làm bên phòng KT máy bay tsn, K mở tiệm, Làm xe ở nhà chơi lúc rảnh thui

7. ĐAm Mê RCB

ĐAm Mê RCB Bằng A1

A có nhận làm bài đó k báo giá e với

8. Phúc Lư

Phúc Lư Tập Lái

E mua toàn bộ tiện sẵn cho bài luôn chứ kh dớt sát lóc còn dên mua 900k chứ kh rành thấy chạy củq êm mà kh biết tour bào nỗi kh thoy
    c

9. ĐAm Mê RCB

ĐAm Mê RCB Bằng A1

Đã chơi phải chịu bạn ơi mình đã từng đi tour thử độ bền bài của mình chủ yếu là đam mê..đam mê r thì không tiếc

10. ghost1990

ghost1990 Tập Lái

E chỉ mún con xe nhẹ nhàng êm ái có tốc độ tí lâu lâu kéo vài phát cho vui thôi. Cám ơn a nhiều nhé

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...