Tư vấn độ xe đạp điện

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi ilovewave, 23/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. ilovewave

ilovewave Tập Lái

Heheh trước hết em xin chào các anh em biker , chúc các ae làm ăn phát đạt và nhiều sức khỏe .

Chã là hôm bữa em đi trên Nguyễn Trãi thấy anh kia đi chiếc xe đạp điện lên dàn đầu novou3 đẹp quá , nhìn xe cứng cáp chắc chắn lắm . Nay em muốn make up chiếc xe đạp điện của em . Xin cho em hỏi 1 số điều à :
    1. Dàn mũ phía trên của no3 ( or no2 ) khoảng nhiêu ( mới hoặc cũ , china or chính hãng ) ?
    2. Nơi nào có thể hàng gắn mủ chế đèn vô xe đạp điện ???
    3. Cho em hỏi xe đạp điện có thể độ thêm bình ko ???
    ......

Vài ý kiến cần hỏi ae nào thấy hay xin giúp dùm em , với ae nào có hình xe đạp điện độ thì post lên đây cho em tham khảo với , em search trên google thấy có vài chiếc à :D .

Xin chân thành cảm ơn các anh .

2. manhhungpleiku

manhhungpleiku Bằng A2

3. Cho em hỏi xe đạp điện có thể độ thêm bình ko ???

trả lời là được gắn bao nhiêu cũng được

3. 7 Kò

7 Kò Bằng A2

nói ko phải xạo chứ mình là người phát ra cái í tưởng và thực hiện gắn dàn đầu NOUVo,EX lên đạp điện đó bác.cho coi hình club mình nè
    http://imageshack.us/

http://imageshack.us/

4. boymaxxvt

boymaxxvt Bằng A2

Thiệt là bó tay...ở Vũng Tàu em cũng có mấy chiếc ;))

5. 7 Kò

7 Kò Bằng A2

đạp điện đầu nouvo,ex,mio là đặc trưng of Tây ninh ak,hoho

6. ilovewave

ilovewave Tập Lái

đẹp quá , anh cho em số đt có gì em hỏi tư vấn đc ko anh , em đang cần 1 số ý kiến ( có hoa hồng cho a lun :D ) thanks anh nhiều

7. abuke

abuke Bằng A2

mình mún chế đầu đèn exciter chóa nhỏ vào xe đạp điện phải chuẩn bị những j vậy a?e cũng đang mún độ chiếc đạp điện của e đây

8. vitiutho

vitiutho Bằng A3

độ theo sở thích thì mình ủng hộ bạn hết mình,nhưng đừng độ xong rồi gia nhập mấy cái club xe đạp phá làng phá xóm nha,nãy ra bưu điện,1 đám mười mấy chiếc xe đạp điện đậu bóp kèn tàu inh ỏi,vừa bóp vừa chửi thề,muốn lại bọp tay mấy đứa choai choai đó ghê,mong bạn đừng giống tụi nó thì mình ủng hộ hết lòng !

9. chomuc

chomuc Bằng A2

mình cũng đồng ý vối ý kiến của bạn.hôm bữa ở cách mạng tháng tám kẹt xe. mệt thấy bà luôn.mà có mấy chiếc xe đạp điện gắn nào là kèn tàu,kèn heo,kèn ba vọng.bóp in ỏi làm mấy lão tiền bói chụi không nỗi.đành xuống xe cho một cái tát vào mặt thằng kia.nguyên do,chúng nó bóp kèn làm cho bác ấy giật mình đỗ xe.mà chúng nó còn cười điểu nữa chứ.nhìn thấy kém văn hoá quá

10. abuke

abuke Bằng A2

mình chúa ghét mấy thèng đó!ra đường mình độ nó cũng độ mà nhìn mình như muốn ăn thịt!chả ưa tí nào nhưng tại đam mê độ xe nên mới làm thui!=P~

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...