tư vấn dùm e về ya rx-z 135

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi hungbro, 22/11/10.

1. cangiuoctattoo

cangiuoctattoo Bằng A1

đã thấy 1 em cagiva stella gác máy em này ,bán ở gần bx q8.giá chắc 1x

2. dobao_sniper

dobao_sniper Bằng A1

Ai có em này còn zin bán cho tớ nhé ! Thank !

3. LK_Park

LK_Park Bằng A2

nếu đúng xe zin ,từ a->z thì mua bạn mua được vì xe này là dòng moto 135cc ,xe này cũng dễ sưa nếu bạn ở SG thì có chổ sưa giá mềm xe này máy khô ,chứ không như nova chay két nước ,nếu mà tẹc Ron thì có nước ngu bụi ,còn su sport thì làm sao sánh đc với xe này ,vì su dên nhỏ ngắn không đi đường dài đc ,bánh chỉ có 17 thôi ,trong khi xe rx-z 135 bánh tới 18 ,đi đường trường rất tốt ,nếu ae nào bít thì thưa thốt không bít thì dựa cột mà nghe ,đừng có mà chê xe người ta ,30 củ chưa đc 1 cây vàng , nếu bạn mua đc xe này hì có thể ngao du Nha Trang Đà Lạt

4. vt13nh2

vt13nh2 Bằng A1

bạn nói có vẻ rất hay

Chơi 2 thì nói chung đã mua là phải dọn ko dọn nhìn ngứa con mắt mà chơi 2 thì thì hư lặt vặt nhiều

Zin thế nào là Zin từ A-->Z ?

Còn nói về tốc độ ông bạn dám kéo lên bao nhiêu> 150 - 170 hay 200 đường xá việt nam mình nói thật thằng nào liều thằng đấy thắng thôi phân khối cao làm gì??

Quan trọng chơi 2 thì là niềm đam mê tôi nói thật con sport zin của tôi chưa bao giờ tôi dám chạy lên 120 cả

Bạn nói Su sport ko đi được đường dài?? ông chạy su sport đi những đâu rồi

Tôi chạy sport Zin từ TPHCM đi Đà Lạt - TPHCM đi Đồ Dương ( Bình Thuận) chẳng xi nhê gì cả

30tr chưa bằng cây vàng --> Đúng nhưng tiền mua là tiền ai ? tự làm ra hay ngửa tay xin ông bà già mua??

Với tôi 30tr tự công sức kiếm đc rất quý?

Góp ý vậy thôi@-)

5. LK_Park

LK_Park Bằng A2

Những lời nhận xét đó là của cậu tôi cho mấy bạn ,cậu tôi chơi và buôn bán xe 2 thì khi tôi sinh ra ,h tôi đã 21 tuôi,người chơi xe chục nam với người mới tâp tành chơi nên tin ai đây ,bạn tự hiểu ,nếu thix bạn đem chiếc su sport đi với xe tôi từ sg ra vt thôi,không cần xa hơn nưa đâu ,thử xem ai tắt máy trước

6. vt13nh2

vt13nh2 Bằng A1

ôi sport Zin từ SG ra Vũng Tàu:(:(

Em dừng đổ xăng thôi đại ca à em chẳng biết đại ka chơi xe năm BN tuổi ko cần biết chỉ cần biết hôm 30/4 cả nhóm 4 người đi VT chẳng ai làm sao cả

Người chơi 2 thì chắc ai cũng hiểu mà8-|8-|

Mình cũng k bàn luận về vấn đề này nhiều nói chung hiểu biết nằm trong đầu mỗi người:-*

Chắc mình mới chơi 2 thì được hơn 2 năm nên ko hiểu

Sory bạn:)>-

7. LK_Park

LK_Park Bằng A2

Thì bạn cứ thử đi cang ga coi có lột dên không thì bít ,chứ đi vài chục km làm j 8-|

8. vt13nh2

vt13nh2 Bằng A1

uhm thì bạn là số 1

mình chỉ dám đi cao nhất là 90km/h thôi chưa dám kéo

tính mạng ko đùa giỡn bạn chạy chắc từ ngã ba Vũng tàu trở đi chắc toàn > 100km/h nhỉ:D:D

9. reino

reino Bằng A4

chà chà lại có ẫu đã :-?..........ngồi xuông uống miến nc ăn miến bánh mấy a ơi ;))

10. jupiter85

jupiter85 Bằng A2

vì ko ai tự nhận xe mình thua thua xe người khác :> .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...