AirBlade [Tư vấn-Gía Cả -Giải đáp -Thảo luận -Trò chuyện]xe AirBlade 2013 - F2

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi xxxABxxx, 3/4/13.

1. dior

dior Bằng A4

Nồi độ kiểu dán bố, vớt chuông xe bốc nhẹ hơn, giảm rung đầu, muốn bốc nhẹ hơn chút nữa khoan chuông cho bắt tốt hơn, thay bộ bi mới là ok

chucvirus thích nội dung này.
  2. onlylove8990

onlylove8990 Tập Lái

xem hết 294 trang thì lâu quá . E xin mạn phép hỏi ở đây ạ.. E có con AB đời Fi (đầu đèn to) có bị kêu xè xè ở phần côn sau. các đây mấy hôm có qua bên Thiên Nhẫn thì họ bảo là do bộ bi Láp bị dơ nên kêu. E có thay bi lap với giá 550k.. nhưng lúc đầu thì đi nó k kêu rõ . đc 3 4 ngày hôm nay cứ đo 30 40km/h kêu xè xè phát ra rất to. Vậy các bác cho E hỏi đó là lỗi gì a.. E tham khảo 1 số trên web thì họ bảo là Ktra bạc đạn lốc nồi, bạc đạn bánh sau và bạc đạn đũa.. E chả biết mấy cái đó. bác nào chỉ giúp E với ak. E cảm ơn

3. tungquyen1980

tungquyen1980 Bằng A2

Chìa khóa Remote AB của em bị hết pin, đem qua thợ khóa thay mất 70k có mắc quá không các bác ?

4. n3h1p5

n3h1p5 Tập Lái

Anh em cho mình hỏi thăm chút.
    Nhu cầu của mình ko cao lắm.
    Mà xe AIR BLACK 125cc form 2014 mua từ tháng 9-2014 đến giờ.
    Đi màu trắng đen ko tem hoài cũng nhàm.

Mình muốn tút dàn ngoài + đổi màu qua dàn áo CAM ĐEN không tem như hình bên dưới thì nên làm như thế nào ? Làm ở đâu ? Và chuẩn bị khoảng bao nhiêu tiền ?

Mình là công nhân nên hiểu biết về xe hạn chế.
    Mong anh em thông cảm và giúp đỡ.
    Hoặc bạn nào có dư dàn áo CAM ĐEN mà muốn sang nhượng lại thì báo giúp mình nhé.

Cảm ơn anh em rất nhiều

P/s diễn đàn ko cho úp hình trực tiếp lên hả anh em ?

5. Mr KOP

Mr KOP Bằng A1

Xe em dạo này kêu to quá, chắc đi làm nồi lại, với bình cũng vừa hết. em là đời 125 đầu tiên mua lúc nó mới ra luôn tới giờ cũng chắc 5 6 năm gì rồi
    cần lắm 1 địa chỉ uy tín ở hcm
    các bác tư vấn hộ với

6. Toti1988

Toti1988 Tập Lái

Nhờ a e tư vấn giúp. Mình mới thay vỏ lớn size 90/90 -14 cho bánh trước, chạy thấy kiu rột rột do cạ dè. A e có cách khắc phục nào hk ạ. Thank all.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...