AirBlade [Tư vấn - Giải đáp -Thảo luận -Trò chuyện] xe AirBlade (2007-2011)- F6

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi ongtrum, 30/5/13.

1. kevin41

kevin41 Tập Lái

cho mình hỏi mình có em ab 2007 mà giờ mình muốn thay máy của ab thái vô có được không và giá cả tầm bao nhiêu

2. Mr.k202

Mr.k202 Bằng A1

Xe em Ab 2010, em đang tính lên bánh căm 17inch mà không biết size niềng vs size vỏ bao nhiêu là hợp lý. Mong các anh tư vấn giúp giùm em.

3. Nguyen.D

Nguyen.D Tập Lái

Xin lỗi mình mới đăng ký ko biết cách entry. Cho mình làm phiền tẹo =.='
    Xe nhà mình đi làm đời 2007, thay hộp số ốc bát 1 lần rồi bây giờ là hơn 1 năm nó lại kêu tiếng như dế kêu, năm nay còn có thêm sự góp tiếng của tiếng rè rè như cạ cái gì đấy, nhưng siết ốc chặt vẫn vậy.
    Còn thêm tiếng ống chắn phuộc cọ vô nhau linh kinh dìu dịu nên thành ra nổ máy cái như xe tăng ở Dinh Độc Lập tràn về quận 7 ==.
    Mình nên xử lý thế nào và ở đâu các anh chị?

4. Nguyen.D

Nguyen.D Tập Lái

Xe nhà mình đi làm đời 2007, có thay hộp số ốc bát hồi hơn 1 năm trước, giờ nó lại kêu như tiếng dễ kêu =.=" Nhưng năm nay còn có sự góp tiếng của tiếng rè rè như cạ vào cái gì đấy, siết ốc hết lại nó vẫn kêu. Còn thêm tiếng ống chắn phuộc cạ vào nhau phát ra tiếng linh kinh dìu dịu thành ra nổ máy phát như xe tăng ở Dinh Độc Lập tràn về quận 7 =.="

Cái này nên xử lý thế nào và ở đâu ạ?

5. nguyenvanngoc12

nguyenvanngoc12 Tập Lái

cho mình xin địa chỉ bán tem bạn ơi

6. ken1993

ken1993 Tập Lái

cho mình hỏi bộ nồi mình đi cứ lên ga đầu là bị rung đầu, lên ga như kiểu tuôn nồi, ae chỉ mình cách làm sao để lên 1 bộ nồi ok đc ko ạ

7. tankavo

tankavo Bằng A2

Chào ẠE Mình cũng vừa mua được 1 em AB2007 . Máy móc đi cũng 75k rồi nhưng vẫn con ok .
    AE tư vấn giúp mình nên dọn gì để e nó được tiết kiệm xăng hơn. Hiện tại em nó đi tầm 35km/l
    Mấy bữa nay có hiện tượng đề k được. bóp thắng vào bấm đề em nó im ru . Phải tắt mở ổ khóa mấy lần mới đươc. Mong AE tư vấn chuẩn bệnh và cách khắc phục giúp mịnh Cám ơn AE

8. kquan01

kquan01 Tập Lái

bác nào cho mình biết xe mình bị bệnh rần ở sàn để chân phải khi lên hoặc xuống ga ở vận tốc <40 đó, xe mình làm lại máy rồi thay chuông bố, lò xo lớn nhỏ vẫn ko ăn thua bác nào biết chỉ mình giùm

9. Minhdevil

Minhdevil Tập Lái

Các bác cho e hỏi
    E có con ab 2008 cứ đi 2-3 tháng lại chết ắcquy 1 lần , e sửa mấy lần k đc, các bác nào có kinh nghiệm sửa cái này giúp e với.
    E xin chân thành cảm ơn

10. Mubop

Mubop Tập Lái

Mình đang chạy con ab 2012. Bây h mình muốn kiểng thêm cây pô akrapovic thì khi lên cây pô ấy xe có bị làm sao k ạ. Có hại máy xe k ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...