Tư vấn giúp em con Liberty 125 ie với các bác!

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi thinhvn1902, 2/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. zenphan

zenphan Bằng A1

Bác thay tay xách với yên ở đâu? Bác có sđt để liên lạc mua ko?

2. dickycheung2809

dickycheung2809 Tập Lái

cùng ý kiến w bác này..trong tphcm ko thấy ai rao bán...ko rành nên ko di tìm đc...ai bit cho nào chỉ e w...giá cả lun

3. dracula252

dracula252 Tập Lái

bac' nay` dung' la` ko bit' j[-X.tat' ca dong` piagio dc khuyen' cao' thay dau` AGIP cac' bac' nho' nha,dung thay lung tung.cu' AGIP ma` thay thoi

4. themotor

themotor Bằng A2

agrip nhớt của pi sx mà, theo mình mobi1,motul đi máy em hơn. pi tham quá, dã làm xe còn làm nhớt (vụ agrip của pi mình nghe trên cộng hòa nói vậy,ko biết chính xác ko)

5. vnundercover

vnundercover Tập Lái

Thay tay xách và yên các bác nếu ở HN thì cứ qua đại lý bất kì của Piagio Xuân Cầu các bác nhé.

6. huycom

huycom Tập Lái

Là lính mới đọc bài tìm hiểu về Li cũng khá nhiều, em xin hỏi các bác vài điều mong các bác chỉ dẫn cho:
    - Em đọc trên web - diễn đàn toàn thấy nói đến Li 125 mà không thấy ai nói đến Li 150 ie, giờ đã là tháng 4 - 2011 rồi không biết Li 150 ie đã ra chưa, bác nào thấy rồi xin cho ý kiến.
    - Em thấy hàng nhập nói là cỡ vành lớn hơn 1 cỡ so với Li VN, vậy thay thì thay vành trước và sau hay chỉ thay trước thôi
    - Nếu em thay yên hàng nhập vào thì có phải thay luôn cả Tay đấm đằng sau ko (vì sợ yên nhập ko hợp với tay đấm VN).

Xin các bro chỉ giáo, em đang rất khao khát con Li 150 ie (125 em ko ghiền lắm)

7. owl

owl Bằng A2

Trước đây thì mình cũng thích 150 nhưng đi dong 125 của PI VN mình thấy cũng ổn không cần đến 150 đâu, vì đường TP giờ chỉ cần em 125 là phù hợp rôi.......
    Đúng như mấy ae nói trên với tầm 60 tr giờ tìm được em ưng ý như Liberty thì hơi khó.

8. zenphan

zenphan Bằng A1

Không biết mấy bác có để ý cái chống xe Li nó làm bự wa, đó có phải là nguyên nhân khi wa những gờ giảm tốc bị cạ ko? Em cứ wa mấy cái đường nhấp nhô lồi lõm hoặc gờ giảm tốc mah chạy nhanh 1 xíu là em nghe tiếng gì đó rất là bực mình.

9. dickycheung2809

dickycheung2809 Tập Lái

Bán yên + tay xách liberty nhập trong TP.HCM !!!
    http://www.5giay.vn/showthread.php?t=3089037

10. congacon521

congacon521 Bằng A3

bác chủ thớt à nghe đâu 2 cái tay nắm và yên tổng cộng là 6 quả thì phải đấy

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...