Tư vấn giúp pé chỗ nào sơn xe đẹp mà giá cũng mềm nha các sư huynh

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi zin19290, 27/8/10.

1. detocdo

detocdo Bằng A2

Các bạn cũng có thể đến DETOCDO nhé, đích thân chủ tiệm sẽ làm cho các bạn, không phải thợ làm nên xe của bạn sẽ đựợc chăm chút, bảo quản rất kĩ, thời gian làm khá nhanh, đẹp, chất lượng, ngay cả dàn chân cũng được chăm chút, đặc biệt là giá khá mềm.

http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php/484525-S%C6%A1n-xe-gi%C3%A1-r%E1%BA%BB
    https://www.facebook.com/sonxegiare?ref=hl

2. caoga

caoga Tập Lái

Ở Hà Nội có địa chỉ nào không ạ? em cũng đag muốn làm đẹp cho em xe của mình hi

3. thanhtung391

thanhtung391 Tập Lái

Sơn dàn bóng của No 5 nhiu bạn ??? Dàn bóng thôi nha... ib với dc cho mình

4. cauongtroi80

cauongtroi80 Tập Lái

sơn trong ngày sao mà chất lượng dc.....sơn nền thì cũng fai đợi vài tiếng mới khô. rồi tiếp sơn lên màu và nước bóng. bước này thì fai trên 8 tiếng mới thật sự khô hẳn và có chất lượng. chứ cứ vội vàng, tấp liên tục thì bị chảy sơn như vếu bà già 80t mà thôi.
    muốn thì alo cho tôi và chỉ sơn dc cho AE ngày chủ nhật thôi, ngày bình thường đi là gara oto rồi.AE cứ tháo hết sẵn dàn nhựa muốn sơn, đem tới nhà ở KCN Tân Bình, tôi sẽ sơn theo màu AE chọn. Giá cả thì rẻ hơn nhiều so với ngoài tiệm vì tôi làm kiếm thêm ngày chủ nhật thôi.
    DT: 0908.477.962 Tuấn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...