Tư vấn lên 110 cho dream rin

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi nh0ctravinh, 10/5/14.

1. dior

dior Bằng A4

Trái 54 đi cổ 28 là vừa, có thốn nhẹ chút, nhưng rút đc ga cuối, còn thốn quá móc nhẹ lấy muỗng ra là đc, chít nhẹ cái vỉ 1-2 lỗ, K ồn lắm

2. Nguyễn xe

Nguyễn xe Tập Lái

Em mới tập tành về xe máy. Em có chiếc dream 2 đời 2001 á. Mà e không có kiến thức về đọ xe. Mà xe e chạy đường bằng kéo hết ga được 70 mà rung ghê lắm. E muốn làm xe chạy em lên khoảng 110 hoặc 120. Mà không biết bắt đầu từ đâu. Mong ae chỉ giáo e vơi. E cảm ơn nhiều

3. dior

dior Bằng A4

năm nay 2017 rùi, tính ra cái xe phục vụ gần đến tuổi trưởng thành rùi còn gì nữa
    Muốn lên đc tầm đó làm dên, trái 52-54, vô cam cò, nói chung là rã ra làm lại hết toàn bộ thì êm với nhẹ nữa

4. Nguyễn xe

Nguyễn xe Tập Lái

e cám ơn nha. Tại e giờ mới mày mò tìm hiểu nên dùng tạm. Có người nói thay đầu nòng 110 v được không a

5. dior

dior Bằng A4

Quan trọng cái ruột bên trong chơi cái gì chứ quan trọng gì cái vỏ lòng 100 hay 110. Nhiều xe đi dên với trái 110 hay dên đôn nhẹ trái 54 vẫn đi lòng anpha 97cc đầy ra đó

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...