Tư vấn lên 2 đĩa trước EX

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi thichxexipo, 7/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. thichxexipo

thichxexipo Tập Lái

Chào anh em,

Tình hình là mình muốn lên 2 đĩa trước cho EX nhờ các bạn tư vấn xem làm thế nào là tốt nhất:
    1) Xài mâm zin của EX - thì làm thế nào?
    2) Tư vấn mâm nào có thể lên 2 đĩa trước được (giá < 3 triệu)
    3) Cần thay cặp phuộc zin thành phuộc khác kô? vì thấy phuộc zin thì chỉ có 1 bên bắt pass à.
    4) Tư vấn chỗ nào làm uy tín và chất lượng.

Rất mong sự tư vấn nhiệt tình của anh em đã có kinh nghiệm làm rồi..

Thân.

2. Anh*Phong(S.E)

Anh*Phong(S.E) Bằng A1

Thế bạn lên 2 đĩa cho đẹp hay để phanh ăn.Nếu cho đẹp thì mua cái mâm 2 đĩa, người bán mâm sẽ chỉ chỗ chế, còn để phanh ăn thì lên đĩa to đc rồi, 2 đĩa làm gì.

3. supcua

supcua Tập Lái

có một bạn đang rao bán đó,bạn vào mục cần bán em đi,cũng gần 1 tháng rồi

4. okio

okio Bằng A4

bất cứ mâm nào dù là 1 đỉa hay 2 đỉa (1trước 1 sau) thì lên 2 đỉa trước đều làm thế này nè bác !!! mua thêm 1 cặp vỏ phuôc nữa lấy cái có lỗ bắt đỉa thay vào !!! mua thêm 1 con heo !!! như xe bác ex thì phải thay 2 con heo 1 là của wave rs và 1 là của AB !!! hay 2 con brembo 2 pis ý !!! dùg thêm 1 con heo jốg của ex zin bỏ wa bên kia cũg được nhưg ko cân đôi !!! tiên mâm chêm cục đôn nhôm !!! ..... nói chug đó là nhữg bước chính để làm 2 đỉa trước :) !!! chỗ làm thì hòa ký , càlem , giáp đó là nhữg chỗ làm đỉa ok và ae bk hay làm :)

5. supcua

supcua Tập Lái

em đính chính lại chút nha anh,heo brembo 2 pis thái cũng dc ,hehe.em cũng đan định lên 2 đĩa trước nuvo.có sẵn 2 đĩa,2 heo brembo,2 vỏ phuộc.anh có wen may tiem o tren ko anh.e can bao gia'

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...