Offroad Tư vấn mua cào cào

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi ngochungls, 20/4/14.

1. ngochungls

ngochungls Tập Lái

Chào các bác. Cào cào là 1 đam mê từ nhỏ. Nay lại thêm công việc hay phải đi lại và chủ yếu là đường đồi núi thế nên e mới nhờ các bác giúp e chuyện này. E muốn kiếm 1 em cỡ ~100cc cho nhẹ nhàng (Vì có lúc phải đưa lên bè đi qua sông), leo dốc tốt, độ ổn định cao cHứ hay hỏng vặt và khó sửa thì quả Là 1 gánh nặng. Xe có chút giấy tờ để tránh phiền khi gặp CSGT các Bác nhé. Nhờ các Bác tư vấn giúp ạ.

P/s. Mới đi làm lương ít nên cũng k dám vơi cao quá đâu ạ. Các Bác có thì cho e giá luôn càg tốt. Cảm ơn các bÁc !

2. VincenteLong

VincenteLong Tập Lái

em cũng giống bác này khác mỗi chổ e mua xe để phượt , tại thường xuyên đi đường xấu nên chọn cào cào :D

3. RFC.TOMMY

RFC.TOMMY Tập Lái

mình có con baja - xr250..đi phượt là hết bài,đi off ok luôn,hiện vẫn đang đi off hằng tuần CN ở nhơn trạch với ae...giấy tờ hợp lệ 250,máy móc nguyên zin chưa bung làm ji2 hết.nhông sên dĩa mới thay 3 triêu,ae mua về chỉ đi thôi ,ko cần làm ji 0907772782

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...