Taurus Tư vấn sạc taurus

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi n0bn01, 7/6/16.

1. n0bn01

n0bn01 Tập Lái

Tình hình là dạo gần đây chiêc taurus của em dỡ chứng. Em mới thay bình được 1 tháng nhưng cứ đi 2 tuần là phải tháo bình ra sạc lại thì mới đề được. Hôm nay em tháo ra dùm VOM đo thử thì thông số thế này.
    Th1: để nguyên hiện trường đo cả bình và sạc thì lên 11.56v đề máy nổ lên gas thì lên được 12.14v.
    Th2: Em tháo bình riêng ra đo thử bình thì cũng tầm 11.34v
    Còn em đo 2 dây sạc chưa nổ máy là 00v :)))). Nổ máy lên được 4.14v lên gas thì lên max được 6v thôi.
    Vậy máy bác cho em hỏi có phải cục sạc em die rồi không hay còn bị chỗ nào khác ngoài sạc mà có hiện tượng trên không. Thank các bác nhiều.

2. tranhieu374

tranhieu374 Tập Lái

Tauruss chán thiet ban oi .xe mjh cung vay đo.đề thì khong nổi.thay binh vao .1.2thang cung bi vay ..potayy

3. n0bn01

n0bn01 Tập Lái

Thế bạn có thay sạc chưa hay đang sạc zin bạn

4. tranhieu374

tranhieu374 Tập Lái

Chua pan oi .con sài sac zin .nhung mới thai bình roi ...sài binh Thuong lại .mà k bt duoc bao lâu

5. y202029

y202029 Bằng A4

Thay sạc đi

6. tranhieu374

tranhieu374 Tập Lái

Thay sạc nào bây giờ

7. tuấn bờm

tuấn bờm Tập Lái

Kkk . Tui có đi sữa xe cho bé e ne. Khổ vì cái đề. Mình chay nóng máy nó nổ ầm àm. Ra tiệm lun bấm 1 cái nổ. Thay bình mới . Mà k đc e tui đề hoài k nổ là k nổ khổ..

8. caution !

caution ! Tập Lái

thay sạc đi bạn , ra quất luôn cục sạc ati khoảng 350k , đi lại điện bình luôn bao xài chọt là nổ liền con xe ghẻ mình mua hồi 2009 tới giờ thay bình có .2,3 lần thôi sạc đều đặn điện phà phà luôn làm con led nữa sáng bà cố ka ka

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...