Tư vấn trái 54 dên fu 125???

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi qazplm113, 6/3/19.

1. hoangphucsg

hoangphucsg Bằng A2

Cái này cũng đúng, nhưng với điều kiện nước chưa bị vào máy. Nếu vào máy rồi cho bạn chổng đít tới đầu cũng không đề chạy như vậy được đâu. Nước vào bugi thì thôi đạp tới nghẹt xăng, đề tới hết bình chắc gì chạy đc.
    Mình cũng k bênh ai, nhưng thợ ngoài làm kiếm tiền còn có thợ làm vì yêu nghề, yêu tiếng nổ động cơ, như yêu đứa con mình nuôi dưỡng... Bạn nói chung chung như vậy thấy k hay ho gì đâu.

2. dior

dior Bằng A4

Hên, k sống nhờ nghề sửa xe, k mở tiệm. Hứng lên làm chơi cho đỡ buồn nên k quảng cáo lung tung chứ k bị chửi sấp mặt rồi

chucvirus thích nội dung này.
  3. Tín QL

Tín QL Tập Lái

Bạn biết dc bao nhiêu người yêu nghề? Lương tâm bây giờ ko=lương lẹo, thợ mua đồ về thay và canh máy cho bạn là đã ăn tiền mua đồ và tiền công nữa, chưa biết món đồ họ đã thay cho bạn hàng zin, hay hàng loại 1, loại 2 loại chợ lớn..., bạn chạy xe mà nước vô bugi thì thua vì bugi có cao su bảo vệ ko vô nước, nếu cao su cứng thì phải thay, còn nước vào máy đó là chuyện thường vào từ đít pô, bạn có bao ggì lội nước chưa? Lội tới đâu? Nước lên tới yên xe ko?

4. Tín QL

Tín QL Tập Lái

Bạn đi xe mà để nước vài bugi thì còn hơi kém, xe mình quấn kín bugi nnức ko vào dc, xe mấy bạn để đi kiểng thôi chứ xe mình đi làm quanh tp rồi về quê, kể cả anh mình ở tp còn phải nể, xe mình đi trên 1.000.000km rồi

5. hoangphucsg

hoangphucsg Bằng A2

Hút cần vừa thôi, nhiều quá sinh hoang tưởng thì khổ.

6. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Chụp bugi mình là chụp ngk mới, hàng real. Cao su mềm chưa chai cứng. Còn xe wave mình kiểng hay k thì chưa biết, chỉ biết đi tuor lẩu vũng tàu bứt ex135 của thằng bạn đi chung từ lúc xuất phát đến khi ra tới bãi biển mà chưa hề thấy nó lú qua đc. Nó còn tưởng mình dên đôn. Còn làm xe thì thuận mua vừa bán, người ta đưa giá ra bạn chịu thì làm k thì ai đâu mà ép,
    Còn xe mình hôm đó ngập ngang 1/2 xe, nước vô luôn bxc, vô piston, người ta tháo ra chùi bugi, đạp lấy hơi với súc lại bxc là chạy lại vi vu chứ có chết cuộn lửa rồi phải thay như bạn đâu

7. qazplm113

qazplm113 Tập Lái

Loãng quá mấy bác, tập trung vào bài viết của tôi đi...

8. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Ra xúc ngay 1 cục nice 110 về mà độ, vừa côn tay vừa full đồ lớn có sẵn làm lên ngon hơn đồ nhỏ chế cháo lên k

9. iphone0s

iphone0s Bằng A1

mấy wwave nice kiếm ở đâu ạ e tìm mãi k thấy

10. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Chợ bán chứ đâu. Lạ mặt sợ ng ta sợ hình sự k dám bán thôi

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...