tư vấn về bài 110

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi pon19171136, 25/3/12.

1. duykhang7914

duykhang7914 Bằng A2

Chạy cho nó quỵ luôn đi rồi mua dàn gấp khác gắn vào là hết Ah:)):))

2. matsu29

matsu29 Tập Lái

Đọc từ đầu topic thấy nhìu bài quá hoa hết cả mắt B-) Tiện thể các bác cho em hỏi, nhà có cái dream Thái 95, tã xấu rồi nhưng được cái zin. Giờ e mún làm đi cho nhẹ, dọt, ko hao xăng thì làm theo kiểu C-X-N thế này được ko: bình wave thái 110, cam 6 hoặc 6,5 ly, làm nồi nữa thôi :"> Nếu làm như vậy mà ko đi dên 110, chỉ đi dên zin có được ko?

Xe chủ yếu đi làm xa nên nhẹ máy, dọt dọt chút xíu, xăng ổn là vui rồi. Thanks cả nhà....

3. tjensjrua

tjensjrua Bằng A2

kêu chơi con aprila rs 125 đi mà k chịu, xe 100 mà chạy cho dù lên 200 thì cũn k ai dám ngồi, vả lại làm cho đã rồi chạy đc bao lâu fair làm nữa, còn con xe e kêu mua đó 125cc thôi mà bao chạy >100 đầm như chạy 50km vậy đó>:)

4. An HG

An HG Tập Lái

Ae hộ e vs..xe e wave 110 làm bài ăn gian hơi..pít ton móc mắt khoét chảo magic cam 6.5 bxc centa 150 nồi 4lá bố cước mà chạy chừng 6 đến 70 km/h hết đát còn bị rì máy nữa.....Ai rành bài này cho e biết nguyên nhân...s kì quá

5. dior

dior Bằng A4

Wan trọng cái chảo làm theo kiểu nào, có đủ hơi hay k. Cây cam gối nó ra sao nữa, canh máy phải đụng vào mới biết đc chứ. Đâu phải cứ nhét đồ vào là chạy ngon đc hết đâu

6. Dũng Hoàng

Dũng Hoàng Tập Lái

lên 110 bao bình xăng luôn thì cỡ 2tr thôi ,bên mình gọi là cam xăng nồi trái 52 á...thay bình centa 125 ,cam lên 6,5 ly ,nồi thì kêu thợ làm nhẹ lại cho bạn ,nếu như có dư giả thêm thì mua con ic red leo ,thay bugi bạch kim cỡ 210k ,lên mobin red leo full dàn Lửa red leo á...bô thì nếu làm thì đương nhiên phải mở cổ hoặc móc cho nó êm là phải làm,nếu k móc giống như bạn chạy bộ mà đeo khẩu trang á :)) nếu muốn mạnh thêm thì lên thêm bình bông malay thôi,canh thì do thợ bạn với tay nghề thôi,góp ý riêng thôi nha,thấy hợp thì nên lên còn k thig lên sơ sơ giống mình nói trên là ăn si 110 rồi ...chúc bạn trải nghiệm xe vui :)) tại mình ở bảo lộc lận mà bạn thì ở sài gòn chắc k giới thiệu lò được :))

7. Dũng Hoàng

Dũng Hoàng Tập Lái

Cái này mang ra thợ làm cho bạn kêu người ta xem chứ nói trên đây cũng không ai biết :)) mở ra xem thì còn biết nó bị bệnh gì

8. Ben Tẽn

Ben Tẽn Tập Lái

Dên 110... trái 110 bằng mặt ko móc ko tém... chảo 110 cặp súp zin, ic bình, bình 125... gác 12 khỏe

9. bang A6

bang A6 Tập Lái

May bac cho em hoi em mupn len den 110trai mac 54 cam 6li5 gia bao nhiêu co gi em ko biet may bac chi gium em cam on

10. bang A6

bang A6 Tập Lái

Nhu bac noi bai nhu xay ton khang bao nhiêu tiên vay bac

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...