Rebel USA Tư vấn về CB125R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi alienkiller, 25/5/11.

1. harynokawa

harynokawa Bằng A2

Up .................. mình đủ củ là hốt rồi tiết là chỉ có 45 củ thoi ^^

2. anhhungkim5310

anhhungkim5310 Bằng A4

mình có chiếc cb170r nè, ngon lắm co clip tét luôn hihi
    http://bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=295797

3. tangngocbinh000

tangngocbinh000 Bằng A1

Bạn này hợp ý mình....kệ mấy bác mún chém gì chém...mình đam mê và mình dám thực hiện.....nhìu khi mấy bác chém vậy chứ mấy bác chưa chắc đã ngồi lên xe này ^^

4. dung tin tin

dung tin tin Bằng A2

Chuẩn không cần chỉnh

5. hero5x5

hero5x5 Bằng A2

2pic toàn các thành viên kì cựu vào khen lấy khen để, 1 lát lòi ra 1 cơ số members đăng bán xe, toàn bán gấp, xe odo thấp bla bla bla, hiểu lun.

Vu Huynh thích nội dung này.
  6. xjtjnd4u

xjtjnd4u Bằng A2

có ae nào bik đĩa sau CB125r mua ở đâu ko vậy .. Tk ae

7. Ni9ht_kid

Ni9ht_kid Bằng A4

_=)) =)) về nhà đóng cửa in tiền dc thì mình làm lun 4 chiếc cho cả nhà đi vài tháng rồi cho tặng lại ai đam mê =)). nói vậy chứ nếu pác giàu có thì bỏ qua cho e, con xe khoảng 50 củ e tính toán dữ lắm mới dám múc ko thik thì nhích liền dc đâu :">.
    _còn về chạy thì mình còn chưa ngồi nữa nên ko thể chạy đâu, khỏi chém :D. nhìn thực tế là thấy nản, soi kỹ chi tiết thì nản hơn, thua cả chiếc wave. mình nhận xét khác quan chân thành đó, pác ra cảm nhận thực tế đi, ko hay ho gì đâu, cũng là quảng cáo thôi =)).

8. Ni9ht_kid

Ni9ht_kid Bằng A4

......post nhầm, hót xóa dùm :D

#118 Ni9ht_kid, 25/11/12
    Sửa lần cuối: 25/11/12
  9. NhjThjuGja

NhjThjuGja Tập Lái

Ex mới chạy 400km - 600km cũng rao bán đầy kìa bạn.

10. Mien_Nunchucks

Mien_Nunchucks Tập Lái

Xin các bác tư vấn một cách thật khách quan cho tình hình hiện tại của mình nhé: Như dạo qua các trang web mua bán thì có một số chiếc CB125R đc bán lại với giá từ 25-30tr. ODO có thể tạm gọi là ae đã rô-đai dùm mình. Và đây là gia cảnh của mình: Sinh viên năm 4, con nhà nghèo, vùng biển Cà Mau lên CThơ học tập và có ý định đi làm trên đây luôn, thích "ôm bình xăng phía trước, tay trái linh hoạt khi lái xe" :p. đoạn đường thường đi lại tầm 10km khá thoáng và êm ( có 3 trạm HUGO thường xuyên đứng đường ).
    Mình xin nhờ ae tư vấn cho mình được rõ theo những điểm cá nhân mình đã liệt kê nhé: đoạn đường -> độ hao xăng, hay có HUGO -> k cần tốc độ, xe mua lại thì ntn,........ mong sớm nhận được tư vấn của ae.
    p/s: đừng tư vấn kiểu bảo mình mua xe khác nhé, vì nếu có ý định đó mình sẽ tìm hiểu về loại xe đó (ví dụ như R15, CBR150FI ngồi mỏi vai, giá 2nd ~8*tr trở lên, ODO toàn > 1 vạn,... trong khi như mình đã nói là chỉ có thể xin tối đa viện trợ ở nhà chắc tầm 30tr ) và đừng nói là nên chọn xe số côn tự động hay tay ga vì mình đang còn trẻ với niềm đam mê.

#120 Mien_Nunchucks, 21/2/13
    Sửa lần cuối: 22/2/13
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...