Rebel USA Tư vấn về CB125R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi alienkiller, 25/5/11.

1. johny_heat

johny_heat Bằng A2

hề hề,ăn ngay nói thẳng,suy nghĩ 2 chiều mới thành người biết điều,mẹ tớ dạy thế
    lại quả 1 phát

2. bepxinh_02

bepxinh_02 Tập Lái

Nếu gia đình có điều kiện thì không vấn đề gì, vì khoản xăng xe mà mình thấy nhiều ng bạn của mình cũng phải mua xe khác

3. alienkiller

alienkiller Bằng A2

chán nhỉ! thấy mấy chú cãi sôi nổi quá! xe nào cũng là xe thôi. chỉ tiếc chiếc này mà 150 chắc sướng hơn.. lại motorock Cần Thơ mấy lần rồi! thấy chiếc CB125R này có nhiều chi tiếc không sắc xảo lắm. tay ga ko dc nhạy lắm. cái yên sau thì mình mở khóa kéo 1 cái nó rơi lun cái yên ra ngoài.hix! giảm xóc trước thì mình thấy cứng quá. khong bit chạy thế nào. . max speed trong thông số kỹ thuật nói 136, còn cô nhân viên thì nói 120. chẳng biết thế nào! cái pô thì mình thấy hơi mềm. phải cứng chút nữa hay hơn. phải chi có thêm 70chai nữa là rinh R15 lun! bùn thật@@!

4. duaxiemct

duaxiemct Bằng A2

Chào bạn đồng hương. Bạn đang học ở ĐHCT hở? mình ở Cần Thơ, đã từng học ở đóa nhưng nghỉ và lên SG học oỳ.
    Cóa vài lời khuyên sau: xe nì xác nặng nên lên hơi chậm. Bạn là SV thì hok nên mua xe nì, để sau nì đi làm oỳ hãy quyết định cóa nên mua hay hok. Mình cũng hơi phân vân về nguồn gốc xe nì, hem bí phải của Hồng Đà hok nữa =.=
    Ai bít júp em zí nhe, đang chờ gạch... ^^

5. rebel170

rebel170 Bằng A2

Ôi giời, việc gì bạn phải quan tâm đến bạn là ai làm gì, cứ có điều kiện là chơi thôi, phải tự tin vào bản thân mình chứ, mình đi xe cho mình chứ có phải đi cho thiên hạ ngắm đâu mà phải quan tâm đến ngta thích hay ko thích làm gì, ko lẽ bây giời tui là sinh viên, bố tui là tỷ phú có tiền cho tui mua Ducati, nhưng vì tui là SV nên tui ko dám mua ah?
    Nếu thấy kết thì mua, ko thì thôi, còn về chất lượng xe thì đã có cả 1 hội CB để chứng minh đó, nếu xe lởm thì ngta ko mua nhiều đến thế đâu.

6. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

xe lên hơi chậm thì chắc bác đã lầm rồi đó, cb125r tăng tốc khá ấn tượng đấy , đích thân mình hôm qua đã test 2 chiếc cb125r , lên 90 ngọt xớt ....... bác chưa ngồi chạy test bản new edtion thì đừng có nói bậy bạ nha .............
    về nguồn gốc , bác có thể qua web autonet có nói về nguồn gốc xe Rebelusa

7. rebel170

rebel170 Bằng A2

Bác nào chưa hốt xe thì tranh thủ đi off với ae để tận mắt chứng kiến thực hư và bản chất của xe như thế nào, đừng có ngồi 1 chỗ mà đọc những cm ko hay rồi lung lạc ý chí, mỗi người có 1 ý thích và tiêu chí khác nhau nên sẽ ko bao giờ có 1 chiếc xe hoàn hảo cho tất cả mọi người. Còn về vấn đề xuất xứ của xe thì mình đã copy 1 bài báo trên AutoNet viết về nhãn hiệu Rebel Usa để cho các bạn hiểu rõ hơn, bạn có thể ra topic ở ngoài mà đọc. Thân

8. adamckd2

adamckd2 Bằng A1

tẩy chay hàng tàu khựa, ko chơi với bọn khựa

9. chuong_cena

chuong_cena Bằng A2

di64n đàn dành cho những anh em yêu thích cb và muốn trao đổi kinh nghiệm về cb, lâu lâu lại có vài anh vào đá xoáy ng khác là sao ta, mong các bác đó nếu vào góp ý nhiệt tình thì nên vào nhé,
    thank các bác

10. adamckd2

adamckd2 Bằng A1

. .

#30 adamckd2, 7/6/11
    Sửa lần cuối: 8/6/11
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...