Rebel USA Tư vấn về CB125R

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi alienkiller, 25/5/11.

1. VanHeng

VanHeng Bằng A4

Các AE nên dừng lại tại đây nha.Mình không cần nói thì AE cũng biết nên làm gì rồi.AE chơi chung với nhau,giao lưu với nhau.stop và đừng quan tâm đến gì mình ko muốn .

2. rebel170

rebel170 Bằng A2

Chẳng biết nói gì nữa, thôi thì im lặng là vàng.

#42 rebel170, 8/6/11
    Sửa lần cuối: 8/6/11
  3. VanHeng

VanHeng Bằng A4

Né bạn!chúng tôi nhịn bạn vì sự hòa đồng nên mong bạn tôn trọng chúng tôi...

4. adamckd2

adamckd2 Bằng A1

. .

#44 adamckd2, 8/6/11
  5. thanhvosa

thanhvosa Bằng A1

Rãnh ko bạn? Nếu rãnh thì chịu khó lên MTR nào đấy đứng ở ngoài mà chửi vào : "...,của tàu thì nhận của tàu đi sao cứ phải nói dối là của Malai nhẩy". Xem cái miệng có dính gì không?;))

6. adamckd2

adamckd2 Bằng A1

. .

#46 adamckd2, 8/6/11
  7. thanhvosa

thanhvosa Bằng A1

Nếu chỉ là vài dòng để mọi người tham khảo thì OK. Ai cũng sẽ cảm ơn bạn. Nhưng sao lại thêm dòng "...,của tàu thì nhận của tàu đi sao cứ phải nói dối là của Malai nhẩy" vào làm gì để bài viết của mình trở thành bài đả kích???? :-/ Soi gương lại đi bạn.

8. love50cc

love50cc Bằng A1

Tàu hay ta gì thì cũng là 1 chiếc xe, cũng là 1 niềm đam mê. Yêu xe yêu kiểu dáng của nó chứ không phải xuất sứ của xe. nếu là người lịch sự thì không nên nói như vầy. các bạn trước h chưa bao h xài đồ tàu chắc. xe đẹp rẻ thì xúc thôi, bận tâm làm gì, đam mê là chính.;)

9. Zues

Zues Bằng A1

chà tình hình là bọn yamaha làm giá ex quá e ghét kô mua nữa...đang nghiên cứu e cbr125 này...thấy oke lắm...để vài tháng nữa e đủ lúa thì mong ae nào ở Tp.HCM có thể cho e test thử xe để e quyết định lựa chọn nhỉ :D
    Thân.

10. hoanggiact

hoanggiact Tập Lái

theo tôi thì xe nào cũng là xe! bác nào có tiền nhiều thì mua xe tốt!bác nào ít tiền mua xe rẻ! còn xuất xứ của xe thì ở đây ai mà không biết đúng không!chém nhau té khói rùi có được gì nào ?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...