Tư vấn về phuộc sau ESA

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi Con co, 15/5/17.

1. Con co

Con co Tập Lái

Chào các bác

Hôm qua mình ra tiệm gần nhà kêu thợ bỏ cái ốp inox chỗ phuộc sau cho con PCX đi vì lâu rồi nó cạ kêu éc éc khi chở 2 gây khó chịu.

Anh thợ tháo ra rồi bảo phuộc sau bị xì dầu hư rồi (mình cũng thấy chỗ chân phuộc đen đen). Thế là theo lời anh thợ thay 1 cặp phuộc ESA cho xe tay ga giá 1.2tr. Anh thợ bảo hàng ngon lắm, của Thái luôn. Mình thấy hiệu cũng lạ lạ mà nhìn cũng lung linh nên chơi luôn.

Sau khi về nhà tìm hiểu thì thấy ESA là sản phẩm của EAGLE VN. Đến đây thì cũng dc đi mà mình tìm mòn mõi trên net cũng không thấy cặp nào giống cặp của mình. Đến đây thì hơi lo lắng rồi. Không biết mình có bị anh thợ thuốc không. Chất lượng có đảm bảo không. Các bác có ai đã từng xài qua phuộc ESA hoặc là xài cặp giống mình hoặc có hiểu biết về em ấy thì cho mình vài lời nhận xét với nhé.

Cám ơn nhiều

File đính kèm:

Hongnguyen thích nội dung này.
  2. Hongnguyen

Hongnguyen Tập Lái

Chào bạn, những thắc mắc của bạn chắc đã được tháo gỡ rồi. Mình xin chia sẻ thêm với bạn về dòng phuộc ESA. Phuộc ESA là dòng phuộc cao cấp do công ty EAGLE có trụ sở tại KCN Hố nai 3-trảng bom- Đồng Nai sản xuất. Cty EAGLE là nhà sản xuất phuộc cho các hãng xe PIAGGIO, SYM, GOVEC, NCY và từng là nhà sản xuất phuộc đồ chơi cho hãng Racing Boy cả malai và Việt nam trong nhiều năm. Vì vậy bạn cứ yên tâm về chất lượng mà phuộc ESA mang lại. Sản phẩm bao đổi trả trong vòng 1 năm sử dụng nếu có vấn đề kỹ thuật. Chúc bạn thành công!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...