Tự xử bàn thờ và chắn bùn EX ae ạ...!!!

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi quoc_nuithanh, 30/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. vuongnattan

vuongnattan Bằng A2

cái chắn bùn mình cũng tự xử lun.mặc dù o đẹp bằng của bác vì mình toàn chơi thủ công thui( 1 lưỡi cưa+ 1 miếng ráp nước + 1 cái giũa +1 con dao mỏng và tất nhiên là ống nước nhựa rùi)theo mình bạn nên làm cao hơn chút nữa nhìn đẹp hơn :D

2. MingMing

MingMing Tập Lái

Sao bác k khoét cái lỗ để đồng hồ ở chữ LC4V có lẽ sẽ đẹp hơn đó.

3. Hey_Bin

Hey_Bin Bằng A2

Ý tưởng của bạn hay quá, mình cũng đang định mày mò làm chỉ sợ 1 nỗi là ko biết khi bung đầu xe ra, tháo cái mặt đồng hồ ra có khó ko và khi lắp vào có sợ lệch kim xăng hay kim công tơ mét ko vậy :(
    Bạn góp ý dùm mình nha,thanks

4. congacon521

congacon521 Bằng A3

lam đông hof

còn nhìu chỗ sao bác ko đặt đồng hồ vào chỗ trống lại đặt vào chỗ đấy chán bác quá mà đặt đấy có ổn ko chống thấm ko khi đã lấy hết ruột đồng hồ ra rùi.và vấn đề chỉnh khi đồng hồ sai sót nữa .xe tui dream mỗi khi mưa đồng hồ hay bị bốc h[i trên mặt nên bác cũng cẩn thận vấn đề này[-X

5. tuanitc

tuanitc Tập Lái

e thích cái chắn bùn rồi đó hjhj

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...