UG UG - Máu và nước mắt !!!

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 1/9/11.

1. BostonRider

BostonRider Bằng A4

All of the above...thứ nhất là hết máu. thứ 2 là thấy nhiều quá sợ. thứ 3 là tự cảm thấy trình độ ko tới. thứ 5 là mắt yếu tay run. thứ 6 là đổi qua touring. thứ 7 là bị nhiều người gét quá nên cũng nên đổi môn chơi...qua chơi chụp hình cho nó lành, thứ 8 là kinh tế kém, hết tiền....v.v.....

bây giờ trên 150km/h để cho hổ báo chạy...còn mấy con gà già thì chạy tàn tàn thôi.

2. minhquanti

minhquanti Bằng A2

Thầy có chụp hình ở đâu cho em biết đi theo với thầy, em cũng ghiền chụp,em đang xài con sony bán chuyên :D

3. BostonRider

BostonRider Bằng A4

rất cám ơn bạn đã chia sẽ thông tin. tuy nhiên hội nhóm nào cũng có cách chơi riêng nên chúng tôi ko dám bàn chuyên tai nạn của thành viên clb khác trong forum của mình (ngoại trừ khi có sự đồng ý).

chỉ mong là nếu chuyện có thật thì hy vọng người bị nạn sớm bình phục, lấy lại tinh thần và tiếp tục riding.

4. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Bánh xe lăn đến đâu thì mình chụp đến đó....tập tành PKL từ những năm 2000, mỗi năm rong đuổi khoảng 20,000 km từ bên xứ người về đến xứ mình...bao nhiêu cảnh đẹp vả kỷ niệm nhưng ko một bức hình cho ra hồn....tấm nào nhìn cũng muốn ói...vì vậy quyết tâm làm 1 album riêng cho mình.

album số 1 sẽ mang tên: Thầy Tụng và những nẻo đường Việt Nam.....hahahahaha....sẽ public đâu đó sau Tết

5. thaihoaEX2011

thaihoaEX2011 Bằng A4

Hôm nay vô tình em được xem bài viết này của mấy anh trong hội moto , đọc trang đầu tiên viết về anh TY anh Phú Mito và anh Tâm . Em thật sự rất cảm động , từ đầu bài viết đến cuối bài viết em điều đọc hết . Em k bỏ xót bất cứ 1 trang nào ,em năm nay 32t . Em rất mê PKL nhưng chưa đủ điều kiện đề đáp ứng niềm đam mê của mình . Em chỉ lên mạng đeo phone vào youtube nghe moto gầm rú đến khi nào buồn ngủ thì thôi , và khi chạy xe ngoài đường cũng vậy thật sự em không chạy chậm được chỉ khi nào kẹt xe hoặc đường quá đông thì có thể em sẽ chạy chậm , cho dù em thấy tai nạn giao thông chạy qua rồi em cũng k thể chạy chậm được . Em rất thích tốc độ mấy anh ah , mấy anh đi trước có kinh nghiệm gì có thể chỉ em để em có thể kềm chế bản tính của em được k ?
    Em viết vài dòng để được theo dõi topic của mấy anh , và xin được học hỏi kinh nghiệm của mấy anh đi trước . Bài viết của em có gì k phải xin mấy anh bỏ qua cho đứa em nay . Mong được học hỏi kinh nghiệm từ đàn anh đi trước .

6. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Không chạy chậm được thì có lẽ chúng ta ko nên quen nhau......

Đùa chút thôi...muốn hết máu thì chỉ có 1 cách...té cho vài lần ko chết là máu tốc độ ko còn 1 giọt. Cái này là nói thật chứ ko phải đùa. 32t, lấy vợ đẻ con đi...ôm xe ra đường nhớ lấy rằng có gia đình ở nhà thì sẽ bớt máu thôi...hình thành theo thời gian.

7. VDX

VDX Bằng A2

Nhớ chụp người mẫu mặt mày sưng xỉa ngậm điếu thuốc nha Thầy

8. minhquanti

minhquanti Bằng A2

được như Thầy đúng là mơ ước của em rồi đó, cho là có xe to có máy chụp xịn hay co tiền đi nữa cũng chưa chắc có điều kiện để ngao du trên nhiều tuyến đường mới, được chụp "phơi sáng" 1 tấm bình minh... mỗi năm chỉ cần chạy đây đó chừng 10000km như thấy là mãn nguyện lắm rồi :D

9. we00007664

we00007664 Tập Lái

Dạ thầy cho em hỏi có gì không phải hoặc làm thầy không thích mong thầy bỏ qua.
    Chẳng là em nghe thầy nói tới sở thích chụp ảnh làm em nhớ tới bộ ảnh model và 1199 của thầy mà sao mãi vẫn chưa thấy tung ra ạ ?
    EM rất hứng thú với bộ ảnh đó của thầy vì thấy khung cảnh dàn dựng rất chuyên nghiệp.
    Cám ơn thầy !

10. thaihoaEX2011

thaihoaEX2011 Bằng A4

Lúc 18t đến 23t em cũng đua xe nhiều lắm , và cũng té xe vài lần thập tử nhất sinh .Những cái máu tốc độ trong người em k có chút nào khuyên giảm anh ah . Em đã có vợ 1 con gái rồi anh ơi .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...