UG UG - Máu và nước mắt !!!

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 1/9/11.

1. chien

chien Tập Lái

em bằng tuổi bác trên này , em cũng 19 t , cũng rất thích xe pkl , nhưng là thích kái cố máy của nó , tốc độ, mã lực, ... công nghệ được trang bị cho xe, mơ ước của em là 25 t mua được 1 em R6 ! , hiện giờ em cũng đang đi sirius của chị em , bt em cũng chỉ quần bò, áo phông, nhưng đi đâu xa xa là em đội kái mũ có hàm hàm đàng hoàng, chạy xe bt , cũng ghét mấy thằng nhuộm tóc đỏ, tóc xanh , chạy ẩu ( thỉnh thoảng em cũng đi chơi bằng xe máy xa xa , từ thái nguyên lên gần cao bằng ) .chúc các anh trong UG vững tay lái , may mắn trên mọi cung đường . mong 1 ngày không xa được ngồi nói chuyện với các anh về xe pkl ! đa số các anh chơi xe pkl đều ở trong miền nam , còn em lại ở tận ngoài bắc !

#251 chien, 25/8/13
    Sửa lần cuối bởi mod: 25/8/13
  2. chien

chien Tập Lái

.

#252 chien, 25/8/13
    Sửa lần cuối bởi mod: 25/8/13
  3. minhat0901

minhat0901 Tập Lái

anh ơi! Anh có thể cho em số dt dc ko? Ngày nào đẹp trời mình uống cafee đâu đó! Em cũng mê xe w phượt vô cùng

4. zz159zz

zz159zz Bằng A1

Thank a đã chia sẻ 1 bài viết rất bổ ích !

5. anhtuanvn169

anhtuanvn169 Bằng A4

nhiều bài viết rất hay và xúc động ...!!!

6. 67-Z1-3943

67-Z1-3943 Bằng A2

tuy ko quen ko biết mấy anh, mà đọc cái này xong muốn khóc quá :61:

7. dunggao77

dunggao77 Bằng A3

đọc xong bài này tâm trạng vô cùng,xe PKL là đam mê của biết bao biker nhưng cầm cương em nó là cả 1 vấn đề.

8. gobymyown

gobymyown Tập Lái

Tiếc là những kỹ năng lái xe ấy chỉ có thể học được qua năm tháng trải nghiệm và tự mình trau dồi. Nhiều khi để có được 1 bài học thì cái giá phải trả quá đắt. Em cũng muốn kiếm một cái hội cái nhóm nào đó chuyên nghiệp để mà học với cái giá vừa phải, cơ mà chắc phải đợi cày $ :) Mỗi lần leo lên xe đi lên tp học hay đi chơi xa gì thì em đều nghĩ đó có thể là lần cuối mình được nhìn thấy gia đình để mà kìm lại đúng lúc. Chúc các anh em biker bình an!

9. sauthjenthu

sauthjenthu Bằng A2

đọc song có chút gì nao nao... :50:

10. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Topic nằm im bụi bặm cả 1 thời gian dài...đó là điều mừng vì ko ai muốn cái box này tồn tại hay phát triển. vậy mà mấy hôm nay lại dậy sóng...dáng buồn

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...