UG UG - Máu và nước mắt !!!

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 1/9/11.

1. thaihoang101

thaihoang101 Bằng A2

Nếu ae ai biết về câu chuyện của a Thảo Ya thì hãy chia sẻ cho mọi người đc biết và rút kinh nghiệm cho bản thân đi ạ ...!!!
    E tìm rất nhiều nhưng chỉ biết vài thông tin qua loa .....!!!

2. asd_asd

asd_asd Bằng A4

a Thảo ya nghe nói là gặp nạn ở campuchia phải ko ạ?

3. UndergroundSG

UndergroundSG Bằng A2

Tập 2 sẽ là chuyện của Thảo Ya.

Chuyện này sẽ do 1 người bạn thân thiết nhất của Anh Thảo viết...đó là anh Tuấn Teen.

Các bạn chịu khó chờ vì anh này lề mề lắm.

4. thaihoang101

thaihoang101 Bằng A2

sẽ lót dép hóng mặt đợi tập 2 ...!!!

5. con tró

con tró Bằng A2

có lần test cbr600,mí a chị khuyên e đội mubahi và đồ bảo hộ,e cứ cừoi cừoi
    stunt cú đầu té....vẩn bỏ qua
    kéo ga 1 fátt lên 160km/h
    thế là té fọtt......tay chân dập nát cả củng hên là ngừoi còn sống :-<
    các ae nên nhớ,cho dù có sign hay ko thì củng nên đảm bảo an toàn cho chính tính mạng của mình nhé

6. haiminh_nguyen

haiminh_nguyen Tập Lái

MOd UDG đúng, nhắc đến anh XXXMito đúng là huyền thoại khi Sài gòn Vũng tàu 45p nhưng đó là khi xưa,còn chuyện của Anh Thảo ya thì chỉ nghe nói là bị nạn khi tham gia tour 3 nước đông dương thì phải, hôm đ1o dẫn đoàn là sếp em chứ em ko có đi tour đó nên thật sự cũng không biết chuyện diễn tiến thế nào mà toàn nghe kễ lại, lót dép ngồi hóng.Hôm đó em ở Sing mà có đt làm dẫn đoàn buồn thấy ớn luôn

7. sivextien

sivextien Tập Lái

Topic này rất hay cho các anh em chạy xe nói chung và moto nói riêng. Nhờ những kinh nghiệm xương máu - theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng của những người đi trước mà những người đi sau có thể tránh được những sự việc đáng tiếc.

em cũng xin góp chút kinh nghiệm bản thân :

1. Không ai rõ mình bằng chính bản thân mình. Cứ chạy vừa sức mình, đừng vì muốn bám theo team mà cố gắng quá sức. Thà đến chậm còn hơn không bao giờ đến
    2. Không bao giờ thử giới hạn bản thân. Trước khi có ý định thử, hãy nghĩ tới người thân.

8. cv49

cv49 Tập Lái

em có ông bạn chạy từ Hải Phòng vào Sài Gòn bằng Exciter 29 tiếng đồng hồ có ai tin không ? đã có thời gian ăn nghỉ 4h ?;)
    em có nghe nói 1 Anh chạy Sài Gòn ra Hà Nội 24 tiếng đã có thời gian nghỉ ko biết các Anh có biết anh đó tên gì ko ạ ? em chỉ biết anh đó chạy con CBR 600

9. ex0379

ex0379 Bằng A3

E chỉ bk a chạy Hai phong Sai gòn 29 tieng àh ex87 đúng k a? còn a chạy cbr600 thi mình k bk :D có sai thì bỏ qua nhé

10. att

att Bằng A4

Đề nghị Mod Uderwear dọn mấy cái bài này qua chuyên mục 8 đi, phần này để làm chuyện khác.

Trả lời bạn CV49 : bạn nhớ khá đúng, ng đó hiện giờ sống ở phía Bắc, chiếc xe sử dụng trong chuyến đi lịch sử đó là Honda CBR1000RR 2006, mình và bác Đức Da Đỏ có đề cập rồi, và thời gian là 23.5t bao gồm ăn uống nghỉ ngơi chứ chưa tới 24hrs

at

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...