UG UG - Riders on the Storm

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 23/3/11.

1. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Ông ATT là hội trưởng Underground thì ông trả lời là đúng rùi....Underground hay Underwear = 1. Kakakaka.

2. nguyenloc0

nguyenloc0 Bằng A4

#5592 nguyenloc0, 13/5/13
    Sửa lần cuối: 13/5/13
  3. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Kính thưa Hội Trưởng,

Dàn xe để phục vụ Đám Cưới hội trưởng đã được chuẩn bị đầy đủ.

Người ta rước dâu bằng Siêu xe nhiều rồi. Rước dâu bằng máy cày cũng có rồi, rước dâu bằng Trâu cũng có rồi. Rước dâu bằng Can-Am 3 bánh cũng xoàng rồi.

Nhưng rước dâu kiểu này thì em bao hàng là chưa có.

Bằng lòng đi em anh về quê dắt má lê liền.
    Rồi ta đám cước rước dâu bằng xe 4 bánh
    Đi trước là xe màu xanh
    Đi sau cùng là 1 lũ cào cào.

[​IMG][/URL] [/IMG]

4. att

att Bằng A4

0 phải và đã được bỏ qua rồi ;)

att còn xa lắm mới được làm cái bóng của Anh Thiện Đại Ka bạn ơi, xin nhắc lại cho rõ là "chưa được làm cái bóng sau lưng Anh ý" nha bạn :( :(

at

5. UndergroundSG

UndergroundSG Bằng A2

Hội trưởng Underground mà phải gọi Anh Thiện bằng Đại Ca Thiện thì bạn hiểu rồi.....=))

6. att

att Bằng A4

"nó" chạy thử rồi hả Thầy ?? "nó" chạy mấy bánh vậy ??

at

7. minhquanti

minhquanti Bằng A2

thấy cào cào em mới nhớ, mấy anh UG cho em hỏi nhập môn cào cào thì nên mua xe nào ạ?(nhập môn dễ mà để về sau chạy cũng còn tốt). với điều kiện là kinh phí vừa phải(em sinh viên mém ra trường), không đòi hỏi cao nhưng xe cũng đừng tàn quá. :104:

8. UndergroundSG

UndergroundSG Bằng A2

Cái vụ nhập môn Cào Cào em nên qua Box của mấy anh Cào Cào mà hỏi. nguyên cài lũ Underwear này chỉ có anh là mon men qua tập tành làm con cào cào thôi (hiện nay mới làm được châu chấu thôi...chưa thành cào cào...mục tiêu phấn đấu thành chuồn chuồn).

Ngoài ra em có thể ghé Nhà Anh Hoan Già ở bên Bờ Kè...Đi cuối Trương Định, quẹo phải, rồi quẹo trá qua cầu, quẹp trái đi dọc theo con Kênh xanh xanh khoảng 200 mét thấy có cái nhà có bảng hiệu Lucas, trước nhà thường hay có chiếc Land cruiser độ Off Road màu Trắng mờ thì thắng xe lại, đạp cửa nhà nhảy vô hỏi "Ông nào là ông già gân"?

Ai nhảy ra bụp em thì người đó đích thị là Hoan Cào Cao....=)) =)) =))

Mới chơi anh nghĩ là mua chiếc nào đó 4 thì, 250cc là nhập môn được rồi. Có điều vòng đời Cào Cào không cao lắm. Tuỳ chủ xe mà tính. Cỡ Anh Thiện Maura hay anh Minh Ruộng chạy Cào cào thì chắc 2 năm là tiêu rồi.

cho nên mua cào cào cũ thì hên xui em nhé. Mấy ảnh thương em thì chỉ cho em mua xe còn ngon. Còn mấy anh ko ưa em thì .... tự hiểu đi. =)) =))

9. UndergroundSG

UndergroundSG Bằng A2

Nó làm gì được phép chạy xe của em? thấy nó là em giấu chìa khoá rồi ông già ạ.

10. minhquanti

minhquanti Bằng A2

chứ cào cào chạy phố không bền hả anh? hay là tại bào dữ quá? em thì ít off road lắm, chẳng qua chạy phố chơi, lâu lâu thì xuống núi cát Vũng Tàu vọc chơi thôi à :D
    dù sao cũng cám ơn anh đã "chỉ dại" =)) anh Hoan có đọc được dòng này thì tha thứ cho thằng nào như anh mod mô tả nha =))

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...