UG UG - Riders on the Storm

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi UndergroundSG, 23/3/11.

1. pu.prince

pu.prince Bằng A2

thầy ơi chấp nhận lời mời add friend của em nữa nha thầy nick Anh Pu đó thầy :((.

2. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Xong nhé......

3. minhquanti

minhquanti Bằng A2

em nói thiệt anh chỉ giỏi về xe hoặc việc làm hoặc kinh nghiệm hoặc những cái khác thôi chứ kinh nghiệm Face Book ko bằng đám xi tin như em đâu =)) mấy cái album hình anh chuyển qua chế độ công khai ( hinh global), chứ anh để chỉ "bạn bè" của anh sao tụi em coi được.
    Anh ráng cho tụi nhỏ xem lấy tinh thần học hỏi để biker VietNam bớt bị tai nạn anh ơi :))

4. att

att Bằng A4

ngoài Face-butt, Thầy còn đang học thêm ....Whatsapp, Wechat, Zalo ....các loài chitchat ....

at

5. Dogmeat

Dogmeat Bằng A3

anh ATT cũng kén friend lắm nè. Add lâu lắm rồi mà ko thấy động đậy j hết. Cũng ko follow dc luôn.. Hay lập luôn fanpage Underground luôn đi mấy anh ới..;))

6. c200

c200 Bằng A2

ah, ra là add fb phải thông báo a Vinh là biker hả ^^
    làm add cả tuần lễ mà ko thấy a confirm :D
    Trọng Nghĩa nha a, khoái coi hình mấy a đi tour :p

7. BostonRider

BostonRider Bằng A4

FAcebook nó ghi rõ là "Add Friend"….Friend = bạn bè….

FB tao có cả trăm cái request…mà có biết thằng nào là thăgn2 nào đâu? Quen biết ở đâu và Mặt mũi còn ko biết thì hỏi làm sao gọi là "Bạn Bè" được ???

Tao thấy nhiều người ko hiểu ý nghĩa của ffacebook….cái gì cũng Add vào….toàn và vài nghìn Friends. Trong vài nghìn đó mà đúng 10% là bạn là tao gọi = thầy….

Nói trước nha….Cu nào post lảm nhảm là anh Unfriend ngay….còn ko thì click vào Follow kìa….

8. BostonRider

BostonRider Bằng A4

Mấy thằng khùng….kiếm ai đó đương thời mà làm Fan chứ chui chi vô cái "nhúm" Underground này. Tao gọi là cái Nhúm vì nó ko phải là cái hội. Nếu mà nói về thành viên thì chỉ có 3. Nguyên năm ngoái thì có 2 rưỡi thôi….nhưng giờ thành 3 rồi vì có người mới mua Ducati Hyperstrada….kakakaka

Còn 1 thằng thứ 4 là thằng Lâm MC thì dụ hoài nó ko chịu vào Underground…chắc nó sợ ra đường bị uýnh….=))

Làm cái gì cũng phải hợp với Đương thời chứ. Thấy Đàm Vĩnh Heo ko…..Bác Giáp mất là nó nhào vô tao Scandal ngay….Vụ án Cát Tường chưa xong là nó cũng nhào vô ngay…Vậy là tên nó ở khắp các bìa báo giấy, báo mạng…hàng triệu triệu người Comment các kiểu….vậy mới gọi là "Đương Thời"

Có thương hay gét thì cũng phải thừa nhận 1 sự thật là Đàm Vĩnh Heo đã trở thành 1 phần ko thể thiếu trong cuộc sống chúng ta….

Giờ có thêm thằng nhí nhố Trấn Thành….đi đâu cũng gặp cái mặt của nó…..

Cho nên Biker cũng phải vậy…bây giờ nhiều hội nhóm đang lên lắm….Hổ báo đầy đường…vít ga red line, ôm cua dợt đèo…xe thì toàn là VIP…hot nhất là có. Thành viên thì tính bằng Chục…1 lần xuất quân là rầm rộ …. đến nỗi Công An Đồng Nai lấy xe tải chặn mà còn bắt ko nổi thì hiểu người ta Dữ như thế nào rồi.

Nói chung là tìm hiểu 1 chút các bạn sẽ thấy có nhiều nhóm bây giờ chạy 299km/h ở VN là chuyện bèo….đi cua trong đèo hết vỏ cạ đầu gối, cạ cùi chỏ, cạ cả nón bảo hiểm xuông đường là chuyện bình thường….lễ hội tiệc tùng là phải tiền Tỷ…Gái, PG, rựu thịt ê hề….

Ra đương là "Above the Law"…chắc tại mấy ông bô ơ nhà làm to quá và tiền nhiều quá nên mua đường mua công an hết rồi….

Vậy mới đáng để các Chú theo làm FAN….chứ FAN chi cái "Nhúm" rụt rè nhỏ xíu….chuyên chui trong bóng đêm này….kakakaka

Mấy thằng già hết thời này đi thì lặng lẽ, tối thì ko dám ra đường, gặp công an thì lũi vào ruộng mà trốn, bia thì ko uống nổi 1 lon…7 giờ tối là chui dzô hang trốn rùi…..=)) =)) =))

Suy nghĩ lại đi mấy Cu….còn chưa có muộn.

9. minhquanti

minhquanti Bằng A2

anh add có khi lại hay hơn, hết dám đăng mấy cái lảm nhảm... :))
    mà ai được hâm mộ cũng có lý do hết đó anh.
    thứ nhất là trên diễn đàn thì box này là 1 trong những số ít thành viên chịu trò truyện và trả lời câu hỏi với người ngoài :D => dễ chịu
    thứ 2 là có anh V comment thiệt tình + vui tính, lâu lâu có mấy anh cũng vào cmt cũng rất chất lượng ( anh T chẳng hạn :D )
    còn bản thân em thì hâm mộ phong cách chơi xe của mấy anh : phong trần, không ồn ào, leo lên xe là chạy, biết tận hưởng cái cảm giác go for a ride (tận hưởng nắng, gió, cung đường, view, andrenaline...)
    chừng nào có điều kiện "đi đâu thì đi" giống mấy anh thì em cũng xin chơi chung hoặc chí ít là chơi giống mấy anh :D

10. Bib

Bib Bằng A2

Thầy ơi, vậy nếu suy nghĩ kĩ hết rồi thì có cho Add Friend chưa thầy? :)) Chấp nhận làm FAN của nhóm "7h tối là chui dzô hang" luôn, cho Add Friend nha thầy nha thầyyyyyyyyyyy! :))

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...