Và a đã cưới e - GTS 125ie

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi sweetman, 10/1/11.

1. themotor

themotor Bằng A2

Bạn qua bõx ngôi nhà các đội xe đó, có hội véspa. Gặp Khải ( male) , còn cái đám gts cũng lâu lâu tào lao thì bạn hỏi lão mk

2. gts.miumiu

gts.miumiu Tập Lái

hix, tình hình là em ôm con gts trắng từ tết Tây năm ngoái, chạy gần 9000km, thấy chẳng bị j hết ( trừ ch trầy xước chút chút), vào topic nghe các anh cảnh báo ghê gớm quá ạ. đg định sơn lại mà đg phân vân nên sơn màu trắng lại hay sơn đen nhám. các anh cho ý kiến với.

===== Bổ sung vào lúc 20:03 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 19:31 =====

em ko tìm thấy cái club nào cho gts hết, huhu, có ai lập cho em tham gia với B-)

3. themotor

themotor Bằng A2

Đen nhám có nhiều rồi, chơi màu đọt chuối nhám đi bạn. Ko có hội GTS bạn ơi, chỉ có 1 đám bon chen vespa (người có xe người ko) hay lai rai thôi. Thông tin chi tiết hỏi lão M_K.

4. gts.miumiu

gts.miumiu Tập Lái

thanks anh, đọt chuối nhám thì độc chắc rồi, em định tìm màu nào độc vừa vừa thoy, ko em đi lại màu trắng cho đỡ nhức đầu. em thấy cũng có nhìu bạn đi gts mừhh, sao mình hôk lập hội luôn cho vui ta?

5. themotor

themotor Bằng A2

Hội là phải có tổ chức, có tiêu chí hoạt động, có người đam mê thực sự và định hương.... Mà những cái đó thì khó quá, mấy người có tí tuổi thường ko có thời gian + trẻ ko hư già mới mất nết nên chắc ko phù hợp với hội đươc. Hứng thì tụ tập làm với nhau vài ly cà phê nói chuyện to tát , cứ tự do cho thoải mái và làm những điều sung sướng >:D<:X

6. gts.miumiu

gts.miumiu Tập Lái

hĩ, anh nói phức tạo wớ , em thấy đơn giản là mình thích, có ng chung sở thích với mình là đc rồi, vì đa số ng chạy piaggio đều do đam mê chứ ko phải lắm tiền mà xách đi mua cho có với thiên hạ ( thế thì họ mua Sh ròi - sorry các bác Sh ). còn già trẻ lớn bé thì có sao đâu nhỉ, ba em cũng thích chơi vespa đấy ( nhưng rủ rê ba vào hội thì hơi quá :"> ), mà biết đâu ba em cũng tham gia cái hội vespa nào rồi cũng nên :>.

7. themotor

themotor Bằng A2

Đấy, club phức tạp nên ko vô đươc....giờ có nhưmgx điểu hài lắm ngày xưa họ bỏ cả trăm triệu vì đam mê còn giờ khó nói, hehe. Hôm nào loã mk alo ra chung nhé

8. gts.miumiu

gts.miumiu Tập Lái

nhất trí luôn, miễn mấy anh cho xin vụ 5ly x 0,3l ( x 60ml cũng xin luôn )

9. Sammy

Sammy Bằng A1

Hôm nay mới xem kĩ bộ hình, e thấy xe bác phía trước hình như có cái đèn sương mù hình bán khuyên phải ko? Vậy xe bác là GTS à, vì xe e là GTS Super thì ko có cái đèn đó. E thấy xe bác có cái ba-ga sau, còn GTS Super lúc mua ko có sẵn. GTS thì ko có i.e hả bác?

Đĩa mỗi là ở bia Đức Phúc An Khang phải ko bác :D E rất kết món giò heo chiên giòn này ở đó, lần nào cũng phá mồi hết :))

#129 Sammy, 31/10/11
    Sửa lần cuối: 31/10/11
  10. M_K

M_K Bằng A2

Tớ có nói xe tớ là GTS ie bao giờ đâu . Xe tớ là GTS , mà không phải GTSie thì chắc chắn là GTS rồi :)):)):)) . Dòng này không có màu trắng đâu , tớ sơn lại cho hợp phong thủy thôi . Mà cái đèn đấy cũng chẳng phải đèn sương mù sương gió gì đâu , phá cách thêm vào tạo khác biệt so với dòng GT thôi . Con GTSie nói thật cá nhân tớ thấy cái baga nó là xấu nhất . Mông con GTS khá to so với dòng LX hay S mà thiết kế như LX thì nhìn không cân xứng .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...