SkyDrive Vài nhận xét về SkyDrive sau gần 3 năm sử dụng

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi neanderthal, 6/11/12.

1. leyoungjea

leyoungjea Bằng A4

Ra mắt Suzuki Skydrive 125cc - Phiên bản 2012 – TEM MỚI TÁO BẠO VÀ CỰC “COOL”
    Suzuki Việt Nam đang nỗ lực hết mình để đưa ra thị trường Việt Nam nhiều dòng sản phẩm mới và làm mới các dòng sản phẩm hiện tại.

Và hôm nay, Suzuki Việt Nam chính thức cho ra mắt phiên bản 2012 của Suzuki SkyDrive 125 với thiết kế tem mới táo bạo và cực “Cool”. Điểm khác biệt lớn nhất của SkyDrive phiên bản 2012 mới này chính là dàn tem mới năng động được thiết kế đầy màu sắc và táo bạo. Cực kỳ ấn tượng từ cái nhìn tổng thể đến điểm nhìn chi tiết, SkyDrive 2012 hài hoà trong từng màu sắc và hoạ tiết, mang lại cho người nhìn một cảm giác phấn khích mà vẫn rất dễ chịu.

SkyDrive với nền tảng là động cơ 125cc mạnh mẽ và bền bỉ nhưng tiết kiệm nhiên liệu ở mức tối đa, những đặc điểm đã trở thành một nét đặc trưng của hầu hết các dòng xe Suzuki. SkyDrive có khả năng tăng tốc cực nhanh và dễ dàng điều khiển trong điều kiện giao thông đông đúc.
    Sự kết hợp độc đáo giữa thiết kế sắc sảo góc cạnh và công nghệ tiên tiến trong động cơ đã tạo ra dòng xe tay ga Sky Drive mạnh mẽ, thông minh và tiết kiệm nhiên liệu.

SkyDrive tem mới cực cool với 2 màu:

2. CBR862000

CBR862000 Bằng A1

Cứ tưởng em SD bị ngưng sản xuất rồi chứ , rất mừng là Su vẫn còn sản xuất, vì SD khá good:124:, chỉ có mỗi UA 125 là sản phẩm thất bại toàn diện của Su, mình thấy Su nên bỏ hẳn em này đi, giá thì mắc mà kiểu dáng nhìn xưa quá rồi:73:

3. mr wong

mr wong Bằng A2

tui đồng quan điểm với chủ topic, nhưng xe của mình cũng gần 3 năm. 27000 km, không thay gì hết ngoài thay nhớt,vệ sinh lặc vặt, tất cả còn ok hết, i love skydrive,hehe

4. Wave-BH

Wave-BH Bằng A4

Mới mua 1 em màu đen,tem 2012 giá 27tr6 bao giấy.....
    Cảm nhận ik chủ topic luôn.....xe quá good vs tầm giá...hehe

5. azgerman

azgerman Bằng A4

Ủa đang có KM tặng thuế trước bạ mà sao bác mua mắc thế

6. y202029

y202029 Bằng A4

lúc trc tíh mua mà ra đại,lí càmau ko,có..buồn lắm nên mua hayate luôn

7. kevintrung_88

kevintrung_88 Tập Lái

mình đi xe này đã gần 2 năm. rất good. nhưng tiếc là xe ko có cốp.... có lẽ vì điểm này mà SD bị chê....

8. lhuy2606

lhuy2606 Tập Lái

em có con màu đen múa từ lúc nó mới ra,lúc đó yêu lắm cái kiểu dáng ko đụng hàng của sky,với thấp khá hợp dáng em.xe em tới nay mới chạy hơn 14.000 thôi.bữa có vô hãng vệ sinh nồi đồ lại,nhớt thì em cứ motul scoter phan tới,thay nhớt định kì,lúc mới mua 1 lít chạy hơn 40km,mà ko hỉu sao gần đây nó ngốn xăng quá. 1l chạy tầm 30km ah.em đổ 50k mà chạy từ tp về tây ninh cỡ 50km là muốn hết xăng.ae nào có cách khắc phục xăng cộ ko.với hỏi lun em tính đổi thành màu xanh trắng mới,mà ko bít nên sơn lại hay thay lun dàn vỏ

9. hoanguyen88

hoanguyen88 Tập Lái

Mình cũng đang dùng SD thấy rất tốt, không thể nào chê xe su ngoài kiểu dáng so với Yamaha... Nhưng chất lượng về máy thì mình thích cái chất su hơn... hjhj.

10. boylangthang

boylangthang Tập Lái

Mình cũng mua xe sky được gần 3 năm ngay hơn 30k km rồi.
    Cảm giác tất tốt khi đi xe này. Chưa lần bị hư vặt ( một lần bị thủng lốp mà bực mình thôi.
    Sau gần 3 năm xe kéo lên 110km khá dễ dàng. Chạy êm ở tốc độ cao và có cảm giác an toàn

Vấn đề mình quan tâm là cái lốp sau giờ phải thay rồi mà lên mạng ko có thông tin gì.
    Minhf muốn lên lốp ko săm cho em nó có đc ko ? Chi thay võ lốp thôi hay thay gì nữa ? Với lại dùng size to hơn size zin có đc ko ?
    Bác nào đã sử dụng cho ý kiến nhá !

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...