Vấn đề dream 110

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Dream91, 14/8/18.

1. Hải 219

Hải 219 Bằng A2

Thuốc thì phải kể như mình tự mình thuốc mình thôi. Lúc trước làm cái xe chạy k đc gì, đã vậy còn kiu um sùm hao xăng đã vậy chỉnh sửa mãi cũng k ra gì, cuối cùng cũng phải đem ra làm lại mới biết đc thợ trước chỉ biết tháo ráp chứ có biết canh chỉnh gì đâu, nó cứ tháo ra làm linh tinh vớt vát chế cháo k đc mà k chịu nói, báo hại hư hết bộ đầu lòng k sửa lại đc

2. rango

rango Bằng A4

Quan trọng thợ canh có đc k, có làm máy ra nhẹ đc hay k. Nếu thợ làm ổn tui nói thiệt 2-300k cho thêm cũng k ăn nhằm gì. Đỡ hơn thợ làm k đc xách cái xe chạy đầu này đầu kia chỉnh sửa lại nhiều khi còn hơn so với ban đầu nhiều

3. hưngvũ2403

hưngvũ2403 Tập Lái

Cho en hỏi dream 100 lắp bình fu125 chạy có mạnh ko ạ
    Em cảm ơn!

4. dior

dior Bằng A4

Đề bốc hơn xíu, hậu đằm xe hơn đc chút

5. hưngvũ2403

hưngvũ2403 Tập Lái

Dream lắp ic cozin.mobin sường có chạy ngon ko và có tác hại j ko ạ

6. dior

dior Bằng A4

Depa lẹ hơn đc chút, hậu thì hên xui, thường tốt hơn nên làm máy. Ic zin nó đâu có giới hạn tua đâu mà phải lo

7. hưngvũ2403

hưngvũ2403 Tập Lái

Em chạy bình fu125 ic cozin mobin sườn cozin
    Chạy mà sao bugi nó quá có hai máy hay j ko

8. dior

dior Bằng A4

Hại thì k có hại gì đâu, chẳng qua là k cần thiết thui. Nhiều khi xe ng ta canh đến dên đôn trái to vẫn đi ic zin phà phà. Nó k bị quá tua bỏ lửa thì đi ic độ chi cho mệt. Quan trọng con ic đó có mở thêm tua hay k hay chỉ đổi góc đánh lửa cho bốc nhẹ ga đầu như mấy con ic 81

9. tuannghia

tuannghia Tập Lái

ae biker cho mình hỏi xe dream của mình lúc máy nguội ko có garanti máy nóng thì có garanti , và cần đạp khởi động đạp thì rất là nhẹ , AE chỉ giáo giúp xe mình mắc bịnh gì vậy và chi phí sửa chửa khoảng bao nhiêu . tks AE

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...