Vấn đề lên 54 dên lớn

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi minhshark, 19/6/20.

1. minhshark

minhshark Tập Lái

Cho em hỏi em đang định làm 54 dên lớn cho wave mà không biết lòng 97cm3 và lòng108cm3 xoáy trái max lên được bao nhiêu và độ dày sơ mi ? Còn suppap thì nên đi như nào ạ ? Thấy đi nhiều bài như 23-26,24-27 nếu như ví dụ lên cây nạp giữ xả 24-26 hay cây xả giữ nạp 24-28 thì nó có tác dụng gì vậy ạ ? Còn cam thì nên đi bao nhiêu ly ? Thấy cũng nhiều bài đi từ 6ly5 đến 7ly5 mà không biết đi 7ly5 có cao quá không ạ ?

2. dior

dior Bằng A4

K quan trọng cái vỏ lòng 97 hay 108cm. Quan trọng cái sơ mi lòng đóng lớn hay nhỏ thôi
    Móc lốc ra đóng lớn thì đc trái 55. Cái sơ mi mỗi bên chắc còn k tới 5dem. Còn móc âm lốc ngược xuống thì đóng đóng sơ mi đi đc trái 56. Nhưng dễ bị róc do dên xỉa ngược dưới. Thường trái 54 là đc rồi. Cái lòng dài hay ngắn quyết định cái tay dên mình chơi tay dài hay tay ngắn thôi
    Còn đi xupap nhiu, cam nhiu tùy vào thợ tính thiết kế cái chảo sao cho vừa dàn hơi với móc cái trái ra sao k bị bể móp hay k chơi trái cao quá dễ dũ đuôi trái nữa. Thấy nhiều ông làm cái chảo cho hoành tráng đi trái cho cao để lấy hơi lại rồi nó nặng đầu dũ đuôi hoài chứ gì

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...