Exciter Vấn đề loxo côn exciter

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi vulep69, 27/3/12.

1. caotrung

caotrung Bằng A3

Bình thường ah, ko đáng lo lắm, tui bị lúc nào ko biết, lúc biết thì cũng thấy bt nhưng thay cho yên tâm.
    Vô 3S, 5K ah, xong qua tiệm 377 Nơ Trang Long gắn, công 10K-20K ah, trong vòng 2 nốt nhạc. Mà thay xong, bóp nặng quá chòi :)

2. beatbox_ta

beatbox_ta Bằng A2

Tks bác nha, mà xe bác đời nào á, em 2011 vô 3s nó kêu thay + công là hơn 100k, và mở bung cái nồi ra (khúc bung bung này em nghe chưa hiểu), 100k thì em chịu được nhưng nghe bung máy móc, nồi niêu ra em hơi ngán

3. caotrung

caotrung Bằng A3

Ex11.
    Ko bung biết gì cả nhé, còn 3S nói vậy, ko biết nó làm sao.
    Nếu chưa gấp, thì bác cứ để vậy chạy, khi nào cần bảo dưỡng thì làm chuyến qua tiệm đó làm luôn, chủ tiệm là kỹ sư trưởng của 3S ra mở, rất nhiều anh em qua đó làm. Bảo đảm ko làm bạn thất vọng

4. beatbox_ta

beatbox_ta Bằng A2

Tks bác, bác cho em cái địa chỉ mà bác nói được ko , gấp thì em ko gấp, em chỉ sợ để lâu hư cái gì bên trong như anh 3S nói thôi..

5. UltimateRiderRC

UltimateRiderRC Bằng A4

377 Nơ Trang Long, Quân Bình Thạnh bạn nhé :)

6. beatbox_ta

beatbox_ta Bằng A2

ax, ở bên q8, vì em xe thân yêu vậy, lần nữa cảm ơn bác..:D

7. metroid

metroid Bằng A2

Hehe gãy lò xo côn Exciter, cái này hồi mình còn chạy Exciter 2011 bị rồi, cũng mở clip trên và làm theo và đã thành công. Mà bác chủ clip trên phán như thánh vậy, mình làm theo và đúng là bị tróc một miếng da tay nhỏ kaka

8. songnhi

songnhi Bằng A1

Mình 14k vừa bị gãy xong.Mình bóp côn zô vẫn nhả ra bình thường chỉ có cảm giác hơi nhẹ tý thui.Mà h chưa đến time bảo trì.Để zay chạy có sao ko các bro.Có ảnh hưởng đến nồi niu xoong chảo j ko :)

9. boyhuynh

boyhuynh Tập Lái

xe minh thay 4 cai roi chay thoi gian cung bi gay, gay dung 1 vi tri ngay khuc co fia duoi.co clip huong dan thay

10. truongson1810

truongson1810 Bằng A2

Các bạn đem qua Ya town Hoà Bình, cách ngã 4 Luỹ Bán Bích Hoà Bình 50m, đi về hướng bình chánh, gặp anh Thành. Ảnh dùng kềm bẻ khúc còn lại thành cái móc gài như cũ, không phải rã máy thay gì hết, xe mình đã làm, ngon lành. :124:

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...