Vấn đề niền sắt lên 72 cây

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi jerry71311, 3/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. happyxxxx

happyxxxx Tập Lái

Minh co hoi thu giá cua bộ mâm câm luôn 72 cay dep ghe, nhung gia 2300k, còn nếu tu lam thi do khoang vai tram la ok roi.

2. nguyentamphong

nguyentamphong Bằng A2

hàng 72 cây Nos bạn xài 1 time nó sẽ gỉ sét ở chân căm và tróc ở đùm. ;;)
    tự làm tuy nhìn bèo nhưng sướng hơn bác ơi. kinh tế nữa

3. tanotona

tanotona Bằng A2

mình cũng làm 72 cây bên 5s của 1 mem bên q6, đi dc khoảng 3 tháng thì chân căm bị sét, căm có hiện tượng mờ và sét, ko biết có thể đánh bóng lại và bắt căm khác dc ko ta

4. nguyentamphong

nguyentamphong Bằng A2

chân căm bị sét do căm dỏm và bạn ít vệ sinh nó nên mau gỉ sét thôi. còn việc đánh bóng thì thua. căm của Phong khi thấy ko còn sáng nữa thì dùng xà phòng 72% ( gọi là xà bông 72 phần dầu dùng rửa nồi = kim loại ) rất sáng và dùm miếng bùi nhùi chà nồi màu xanh đánh lên. tuy hơi cực nhưng đc cái căm chạy dưới nắng rất là đệp. 1 tuần Phong chà 1 lần nên căm vẫn ok men :D

5. Trà_My

Trà_My Tập Lái

Mắt kính chống cát & bụi của PHÁP giá 120k,bạn nào quan tâm vui lòng pm nick YH.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...